Manyan Likitocin Ciwon daji guda 10 a Delhi

manyan-10-ciwon daji-likitoci-a-Delhi

07.01.2022
250
0

Delhi yana da ɗayan mafi kyawun cibiyoyin kula da cutar kansa a Indiya, waɗanda ke ɗaukar nauyin cutar kansa sama da miliyan 1 kowace shekara. Mafi yawa daga cikin manyan likitocin daji guda 10 a Delhi an horar da su na duniya kuma sun sami ƙwarewa sosai a fannonin su. Marasa lafiya za su iya karɓar wurare daban-daban na jiyya ga kowane nau'in, da kuma matakin wannan mummunan cuta a Delhi. 

FAQs

A ina zan sami mafi kyawun likitocin ciwon daji a Delhi?

Asibitocin Ciwon daji na Delhi sun haɗa da sunaye kamar Fortis, da Apollo, waɗanda ake ɗaukar ɗaya daga cikin fitattun ƙungiyoyin kiwon lafiya a ƙasar. Wadannan cibiyoyin kiwon lafiya suna da damar yin amfani da fasahar zamani da albarkatun da ke taimaka musu su ba da mafi kyawun magani a Indiya.

Wadanne tambayoyi zan yi wa likitana kafin in sami magani?

Ya kamata marasa lafiya su yi tambayoyi masu zuwa daga likitocin ciwon daji a Delhi:

· Tambayi likitan likitan ku don bayyana nau'in ciwon daji da kuke da shi daki-daki.

· Tattauna zaɓuɓɓukan magani daban-daban tare da shi yayin yin tambaya game da abubuwan haɗari da ke tattare da su.

· Sau nawa suke maganin irin wannan ciwon daji? Menene adadin nasarar su?

· Har yaushe za a ɗauka duka maganin?

· Menene zai faru idan kun rasa sake zagayowar ko zama?

· Sau nawa kuke buƙatar karɓar magani?

· Wadanne magunguna ne zasu iya yin tasiri mai kyau ko mara kyau akan yanayin ku?

· Ta yaya za ku iya shirya mafi kyau don maganin?

· Shin akwai wasu canje-canjen salon rayuwa da ya kamata ku yi?

lura: Jin kyauta don tambayar likitan ku game da duk wani rudani da zaku iya samu game da cutar. The mafi kyawun likitocin ciwon daji a Delhi ba da kulawar digiri na 360 ga marasa lafiyar su, tabbatar da cewa za su iya samun cikakkiyar farfadowa bayan jiyya, don haka za su yi farin cikin taimakawa.

Wadanne abubuwa zan yi la'akari da su don zaɓar mafi kyawun likitan ciwon daji a Delhi?

Marasa lafiya za su iya zaɓar mafi kyawun likitan dabbobi a Delhi don maganin su ta hanyar zaɓar su akan abubuwa masu zuwa:

· Menene cancantar likitancin likita? Yana da matukar muhimmanci majiyyata su zabi likitansu bisa irin nau'in cutar kansa, saboda daban-daban masu ilimin cututtukan daji na iya samun kwarewa wajen magance cutar kansa daga sassa daban-daban na jiki kamar kansar prostate, kansar jini ko ciwan kwakwalwa.

· Menene ƙwararren likita? Za a iya bi da nau'o'in maganin ciwon daji daban-daban ta hanyar amfani da hanyoyi daban-daban - likitanci, tiyata da radiation oncology. Zaɓin ƙwararrun da aka yi dangane da nau'in ciwon daji da mai haƙuri ke fama da shi.

· Yaya kimomi da bita na likitan kansa a Delhi? Bita shine zaɓi mafi aminci ga marasa lafiya na duniya don ƙayyade ma'aunin ingancin da ƙwararrun likita ke bayarwa.

· Menene rabon nasarar likita? Likitocin Oncologists tare da mafi kyawun nasara na iya ƙara yuwuwar murmurewa, saboda ƙwarewarsu da saninsu game da magance cutar.

Marasa lafiya na iya bincika duk waɗannan bayanan game da mafi kyawun likitocin tiyata a Delhi akan gidan yanar gizon mu.

A ina zan iya duba cancantar likitocin oncologists a Delhi?

Marasa lafiya na iya amfani da taimakon ƙungiyar Medmonks don gano wurin mafi kyawun likitocin tiyata a Delhi. Za su iya amfani da masu tacewa a kan gidan yanar gizon don bincika mafi kyawun asibitocin ciwon daji da likitoci a ko'ina cikin Indiya, bisa ga abin da suke so. Bugu da ari, za su iya kwatanta bayanan martaba na likitoci don zaɓar mafi kyawun likitan oncologist bisa ga bukatun jiyya.

Wanene manyan likitocin daji guda 10 a Delhi?

Dr Sapna Nangia│ Radiation Oncologist

Asibitin: Indraprastha Apollo Hospital

Dr Sapna Nangia

Dr S Hukku │ Radiation Oncologist

Asibitin: BLK Super Specialty Hospital

Dr S Hukku

Dr Kapil Kumar │ Likitan Oncologist

Asibitin: Fortis Hospital, Shalimar Bagh

Dr Kapil Kumar

Dr Harit Chaturvedi │ Likitan Oncologist

Asibitin: Babban Jakadancin Max Max, Saket

Dr Harit Chaturvedi

Dr Vinod Raina│ Likitan Oncologist

Asibitin: Cibiyar Nazarin Tunawa ta Fortis (FMRI)

Dr Vinod Raina

Dokta Amit Agarwal │ Likitan Oncologist

Asibitin: BLK Super Specialty Hospital

Dokta Amit Agarwal

Dr Sudarshan De │ Radiation Oncologist

Asibitin: Asibitin Jaypee

Dr Sudarshan De

Dr Anil Kumar Anand│ Radiation Oncologist

Asibitin: Babban Jakadancin Max Max, Saket

Dr Anil Kumar Anand

Dr Ashok Vaid│ Likitan Oncologist

Asibitin: Medanta-The Medicity, Delhi NCR

Dr Ashok Vaid

Dr Dinesh Chandra Katiyar│ Likitan Oncologist

Asibitin: Asibitin Venkateshwar

Kwanaki nawa zan zauna a Indiya don maganin ciwon daji na?

Yawancin lokaci, masu ciwon daji dole ne su zauna a Indiya, kusan watanni ɗaya zuwa biyu, ya danganta da lafiyar su na farko, matakin ciwon daji, da kuma fasahar da ake amfani da su wajen maganin su.

Zan iya komawa zuwa sake dubawa na tsofaffin marasa lafiya akan gidan yanar gizon Medmonks?

Kamfaninmu yana ƙarfafa marasa lafiya don komawa zuwa sake dubawa da ƙididdiga na tsofaffin marasa lafiya, yayin da muka fahimci rikice-rikice da damuwa na marasa lafiya na duniya. Yin bitar shaidar tsofaffin majiyyata na iya taimaka wa marasa lafiya su fahimci ingancin ayyukan da za su yi a asibiti.

Shin zan sami taimako na tabin hankali yayin da ake shan maganin kansa?

Samun ganewar asali da fama da cuta mai tsanani kamar ciwon daji na iya zama mai ban sha'awa sosai da kuma magudanar ruwa - ta hankali, ta jiki, ta rai da kuma kuɗi. Sau da yawa yanayin yana buƙatar babban magani wanda zai iya lalata rayuwar mara lafiya gaba ɗaya, ƙwararru da zamantakewa, nutsar da su cikin baƙin ciki. Neman psychiatric taimako da karbar magani na iya taimaka musu su jimre da firgicinsu, damuwa da gwagwarmaya. Yawancin lokaci, ana ba da shawarar a duk lokacin jiyya.

Wadanne magungunan ciwon daji ne manyan likitocin oncologists ke bayarwa a Delhi?

Asibitocin ciwon daji na Delhi suna ba da ingantattun wuraren kula da cutar kansa ga marasa lafiya, waɗanda aka isar da su ta amfani da fasahar zamani. Duk rafukan da ke kewaye da kula da cutar kansa - tiyata, likitanci da cutar kanjamau ana samun su a manyan cibiyoyin kiwon lafiya a cikin birni. Wasu daga cikin waɗannan wuraren sun haɗa da:

· Surgery

· Radiation Therapy (Stereotactic/Rapid Arc)

· Radiosurgery

· jiyyar cutar sankara

· immunotherapy

· Magungunan Kyau

· CyberKnife

· Hormone far

· Tsarin Cell Far

· Hormone far

· Manufar Target

· Gamma Knife

· IGRT

· IMRT

· Hyper-Thermic Intraperitoneal Chemotherapy

Me yasa zan zaɓi likitana/asibiti ta hanyar Medmonks?

Medmonks ya haɗu tare da cibiyoyin kiwon lafiya waɗanda:

· Ana ba da izini ta hanyar kula da marasa lafiya na duniya da aka amince da su da majalissar tsaro kamar JCI, NABH da NABL da sauransu.

· Suna da cikakkun kayan aikin fasaha da albarkatun da ake buƙata don isar da magani

· Samun horarwa da gogaggun ma'aikatan lafiya

· Samun kantin magani 24*7 da kulawar jinya

· Samun sashe na musamman don taimakawa marasa lafiya na duniya

· Samun wuraren kula da gaggawa

Don kwatantawa da bincika mafi kyawun likitocin ciwon daji a cikin marasa lafiya na Delhi, kuna iya tuntuɓar su Ƙungiyar Medmonks.

Neha Verma

Dalibin adabi, marubuci mai kishi, mai sha'awar motsa jiki da ƙwararriyar tunani, tare da sanin yakamata..

comments

Leave a Comment

Rate Bayanin Wannan Shafi