Mafi kyawun Asibitocin Tiyatar Kwakwalwa a Indiya

Nanavati Super Speciality Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 3 km

350 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Rajan Shah Kara..
Kokilaben Dhirubhai Ambani Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 8 km

750 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Abhaya Kumar Kara..
Apollo Health City, Hyderabad

Hyderabad, Indiya ku: 30 km

100 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Alok Ranjan Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Tumor Brain wani nau'i ne na ciwon daji ko rashin ciwon daji wanda ke faruwa saboda rashin samar da kwayoyin halitta a cikin kwakwalwa. Ciwon daji zai iya girma a cikin kwakwalwa ko kuma yana iya canzawa daga wani wuri idan kwayoyin cutar kansa sun yada a cikin kwakwalwa. Tumor Brain yawanci ana bi da su ta hanyar tiyata, chemotherapy ko radiation far ko haɗuwa da duka. Marasa lafiya za su iya tuntuɓar mu, kuma za mu taimaka musu su sami magani daga mafi kyawun asibitocin ciwon ƙwayar cuta a Indiya.

FAQ

1. Ta yaya zan san wanene asibitin da ya dace da ni? Ta yaya zan bita/kima asibiti?

Abubuwan da ke biyowa za su taimaka wa marasa lafiya a zabar asibitin da ya dace don maganin ciwon kwakwalwa a Indiya:

• Asibiti ko cibiyar kiwon lafiya NABH ko JCI sun amince da su? NABH (Hukumar Amincewa ta Kasa don Asibitoci & Masu Ba da Kiwon Lafiya) shine ma'aunin kiwon lafiya da aka kirkira don kare marasa lafiya don tantance ingancin jiyya a cikin Indiya. JCI (Hukumar Hadin Gwiwa ta Ƙasashen Duniya) wani izini ne na ƙasa da ƙasa wanda ke ba da ingancin kulawar asibiti a ƙasashen waje.

Menene bita na asibiti? Marasa lafiya na iya komawa gidan yanar gizon mu don karanta bita na tsofaffin marasa lafiya a asibiti.

• Wanene mafi kyawun likitocin jijiya a asibiti? Ya kamata a zaɓi zaɓin asibitin bisa gogewa da cancantar likitocin da ke wurin.

Wadanne fasahohi da kayan aiki ne ake samu a asibiti? Tabbatar cewa asibitocin da kuka zaɓa suna da kayan aikin da suka dace don ci gaba da jiyya tare da sabbin dabarun jiyya.

Marasa lafiya na iya amfani da tacewa da ke akwai akan gidan yanar gizon mu don gudanar da bincike na musamman don samar da sakamakon wasu ƙwararru a Indiya kuma suna neman mafi kyau likitan ciwon kwakwalwa a Indiya a kan medmonk.com.

2. Wadanne fasahohi ne ke da mahimmanci don maganin ciwon ƙwayar cuta?

Dangane da tsarin kulawa da likitan tiyata ya kirkiro, buƙatun fasaha na daban-daban na tiyata ko marasa tiyata na iya bambanta. A mafi yawan lokuta, ana kula da ƙwayar cutar ta hanyar maganin radiation, chemotherapy ko tiyata, ko haɗuwa da waɗannan jiyya. Hanyoyin fasaha na chemotherapy da radiation sun kasance iri ɗaya. Amma kayan aikin likitanci suna ƙara haɓaka kowace rana, wanda ke sa maganin ya fi tasiri.

MRI intraoperative - wani ci-gaba nau'i ne na fasaha na tiyata wanda ake amfani da na'urar MRI yayin aikin don magance duk wata matsala da aka samu saboda tiyata. Wannan yana taimakawa wajen gano duk rikice-rikice kafin majiyyaci ya fita daga ɗakin tiyata.

Brachytherapy - A cikin wannan jiyya da zarar an cire ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta a cikin kwakwalwar majiyyaci don hana sake girma na ciwon daji.

Tubular Retractor Systems - na iya taimakawa sosai wajen adana ƙarin ƙwayoyin lafiya a cikin kyallen kwakwalwa kamar yadda ake yin ta ta hanyar na'urar da ke motsa kyallen kwakwalwa maimakon yanke su yayin tiyata.

Chemotherapy na ciki - Babban nau'i na chemotherapy wanda aka sanya na'urori masu lalacewa kai tsaye a cikin kwakwalwar mara lafiya don sadar da ingantaccen sakamako mai inganci. 

3. Me yasa farashin magani ya bambanta a asibitoci daban-daban a ƙasa ɗaya ko wuri ɗaya?

The kudin maganin ciwon kwakwalwa a Indiya na iya bambanta a asibitoci daban-daban da ke cikin yanki ɗaya saboda abubuwan more rayuwa, fasaha, kayan aiki da ƙwarewar likitocin tiyata a asibiti.

Sauran abubuwan da zasu iya shafar farashin sun haɗa da:

• Kudin dakin asibiti da kwanakin da aka yi a can.

• Abubuwan da ake amfani da su a asibiti.

• Kwarewar likitan fiɗa da ke kula da marasa lafiya a asibiti.

• Yawan nasarar aikin tiyatar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta ta asibiti. Kwararrun likitocin na iya yin ƙarin cajin tiyatar.

• Wurin Asibitin Neurology a Indiya (Rural ko Urban)

4. Wadanne wurare ake ba marasa lafiya na duniya?

Medmonks yana tabbatar da sanya marasa lafiya na kasa da kasa kamar yadda zai yiwu a lokacin jiyya a Indiya, suna ba su fassarar kyauta, 24 * 7 kulawar layin taimako, da kuma yin tsarin abinci ko addini a gare su yayin zaman su.

5. Shin asibitoci suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya?

Yawancin asibitocin ciwon kwakwalwa a Indiya suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya. Koyaya, idan asibitin da majinyacin ya zaɓa ya kasa samar da waɗannan ayyuka, za mu tsara hakan ga majinyata.

6. Menene zai faru idan mara lafiya baya son asibitin da suka zaba? Shin Medmonks zai taimaka wa majiyyaci don canzawa zuwa wani asibiti daban?

Idan mai haƙuri ya ji rashin gamsuwa da zaɓin su ko canza ra'ayinsu kuma suna son samun magani daga asibiti daban-daban za su iya tuntuɓar Medmonks don canzawa zuwa asibiti daban-daban. Za mu tabbatar da cewa ingancin maganin marasa lafiya bai ƙunshi ba saboda wannan canji.

7. Menene farashin hanyoyin kiwon lafiyar yara daban-daban a Indiya?

Tiyatar kwakwalwa hanya ce mai rikitarwa wacce ke buƙatar kasancewar kwararru da yawa a cikin gidan wasan kwaikwayo wanda zai iya ba da gudummawa ga tsadar aikin.

Farashin Tiyatar Kwakwalwa a Indiya - $6500

Farashin Chemotherapy a Indiya - $6000 (na watanni 3)

Farashin Radiotherapy a Indiya - $6000 (na watanni 3)

Anan ga lissafin kiyasin farashin tiyatar ƙwayar ƙwayar cuta daban-daban a Indiya don baiwa marasa lafiya ra'ayi mara kyau:

Biopsy - $ 4000

Craniotomy - $5500

MRI Jagorar Laser Ablation - $ 5200

Endonasal Endoscopy - $ 6500

Neuroendoscope - $ 6500

Intraoperative (10RT) Radiation Therapy - $3500 

HDR Brachytherapy - $3000

Awake Craniotomies - $ 8000

8. A ina marasa lafiya za su iya samun mafi kyawun asibitocin ciwon kwakwalwa a Indiya?

Wasu daga cikin mafi kyawun cibiyoyin kula da ciwon ƙwayar cuta a Indiya suna cikin biranen metro kamar Bangalore, Mumbai, Delhi da sauransu. wurin waje.

9. Me yasa zabar Medmonks?

Medmonks kamfani ne na kulawa da haƙuri wanda ke ƙoƙarin taimakawa marasa lafiya a duk faɗin duniya su sami ingantaccen magani a farashi mai araha. Mun tsara haɗin gwiwarmu ta hanya, wanda zai ba mu damar yin duk wani aiki na tushe ga marasa lafiya, ta yadda za su iya samun kwanciyar hankali kuma su fara jinya nan da nan bayan sauka a Indiya, ba tare da wata matsala ba. Muna tafiya tare da marasa lafiya a matsayin mataimaki, muna jagorantar su zuwa hanyar da ta fi dacewa.

Dalilin da za mu zabi mu:

Cibiyar sadarwa ta ƙwararrun likitoci da ƙwararrun kiwon lafiya

Pre-Isowar - Shawarar Kan layi | Shawarar Likita | Shawarar Magani | Taimakon Visa | Littattafan Jirgin Sama

A Lokacin Zuwa - Karɓar Jirgin Sama | Shirye-shiryen Otal | Likitan Alƙawari | Shirye-shiryen Addini | Gudanar da Abincin Abinci | Rangwamen Cab | Mai Fassara Kyauta 

Bayan Tashi - Rubutun Kan layi | Isar da Magunguna | Kula da Kulawa (Tattaunawar Kan layi Kyauta (watanni 6) ko Shawarar Bidiyo (2))

Rate Bayanin Wannan Shafi