Mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Bangalore

BR Life - SSNMC Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 44 km

400 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Shailesh AV Rao Kara..
Columbia Asia Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 21 km

150 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
BGS Gleneagles Global Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 25 km

500 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Praveen KS Kara..
Aster CMI Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 20 km

500 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Ravi Gopal Varma Kara..
Fortis Hospital, Cunningham Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 35 km

150 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Columbia Asia Hospital, Hebbal, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 25 km

90 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Arjun Srivatsa Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Bangalore

Neurosurgery ya haɗa da rigakafi, ganewar asali da kuma aikin tiyata na cututtuka na tsarin juyayi ciki har da jijiyoyi na gefe, tsarin kwakwalwa na kwakwalwa, kashin baya da kwakwalwa.

Indiya ta ƙunshi wasu daga cikinsu mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Bangalore, inda a kowace shekara dubban masu ciwon kwakwalwa, kashin baya, da kuma ciwon daji ke zuwa domin neman magani. Waɗannan asibitocin kuma suna da ƙimar nasara mafi girma idan aka kwatanta da sauran cibiyoyin kiwon lafiya a Indiya.

FAQ

Wadanne ne mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Bangalore?

Asibitin Fortis, Bannerghatta Road

Asibitin Fortis, Titin Cunningham

Aster CMI Asibiti

Asibitin HCG

Asibitin Columbia Asia

Asibitin Manipal, Hal Road

Asibitin Apollo

Asibitin Narayana

Asibitin Columbia Asia, Whitefield

Asibitocin Manipal, Whitefield

Wadanne jiyya na yau da kullun ake yi a mafi kyawun asibitocin aikin jinya a Bangalore?

Maganin Ciwon Kwakwalwa

Brain Tumor Tiyata

Gyaran Aneurysm

Carotid Artery Endarterectomy

Craniotomy

Cire Disk, Rupted

Yin aikin tiyata

Laminectomy

Taɓan kashin baya ( huda lumbar)

Sympathectomy

Don ƙarin koyo game da waɗannan hanyoyin, je zuwa gidan yanar gizon mu.

Wadanne abubuwa yakamata marasa lafiya su ɗauka zuwa asibiti don alƙawarin farko?

Ya kamata marasa lafiya su ɗauki abubuwa kamar haka:

Duk rahotannin likita na baya-bayan nan tare da kowane nazarin hoto da aka rubuta a cikin CD ko na'urar ajiya ta lantarki

Kafin da kuma bayan rahotanni idan majiyyaci ya yi wani magani

Jerin duk magunguna da magungunan da majiyyaci ke amfani da su

Jerin duk alamun da majiyyaci ke ciki ko ya samu

Takardun inshora na likita

Shin manyan asibitocin aikin jinya a Bangalore suna yin aikin tiyata kaɗan?

Tiyata mai cin zali mara nauyi, kamar yadda sunan ya nuna, wata dabara ce da ake yin ƙananan ɓangarorin yayin aikin. Hanyar ta ƙunshi amfani da na'urar gani da ido ko anendoscope, wanda aka saka a cikin jikin majiyyaci don yin aikin.

An makala wata karamar kamara zuwa endoscope wanda likitan fida ya jagoranta, yana ba da hangen nesa na ciki na wurin da ake buƙatar kulawa.

Ta yaya zan zaɓi mafi kyawun asibitocin jijiya a Bangalore don magani na?

Zuwan daga ketare don jinya na iya zama da wahala ga marasa lafiya. Idan mai haƙuri ba shi da wata ma'ana game da cibiyoyin kiwon lafiya ko likitoci a Indiya, ana ba da shawarar su zaɓi asibitocin da hukumomin kiwon lafiya na duniya suka amince da su kamar su. JCI (Joint Commission International) da NABH. Har ila yau, ya kamata su sami ra'ayoyin likita da yawa a Indiya, kafin a yi musu tiyata ko tuntuɓi Medmonks, wanda zai taimaka musu su zaɓi mafi kyawun asibitin neurosurgery a Bangalore ko wani birni a Indiya. Har ila yau, marasa lafiya na iya komawa ga bita da ƙima na tsofaffin marasa lafiya don yanke shawara.

Menene nasarar aikin tiyata na manyan asibitocin tiyata a Bangalore?

Asibitocin Bangalore suna ba da 92 - 95 % nasarar nasara a cikin magance yanayi kamar ciwace-ciwacen kashin baya, jijiyar canal na kashin baya, rashin kwanciyar hankali na kashin baya, da tsagewar diski.

Kwatankwacin aikin tiyata na kashin baya yana da babban rabo mai nasara idan aka kwatanta da aikin tiyatar kwakwalwa, saboda sun haɗa da ƙananan rikitarwa idan aka kwatanta da na farko.

Shin duk mafi kyawun asibitocin jijiya a Bangalore suna ba da sabis na jiyya na jiki bayan tiyata?

Bayan tiyatar neurosurgery dole ne su zauna a asibiti na kwanaki biyu; a lokacin, ana sanya su a kan kula da gyaran fuska. Masu kwantar da hankali suna aiki tare da marasa lafiya don ƙirƙirar tsare-tsare masu inganci, musamman sadaukar da yanayin su. Dangane da yanayin likita na majiyyaci, jiyya na jiki zai iya taimaka musu su zama masu sassauƙa ta hanyar tafiya da ƙarfafa motsa jiki.

Shin akwai wasu haɗari na aikin tiyatar jijiya? Shin asibitocin aikin tiyata na Bangalore za su taimake ni idan na fuskanci wata matsala?

Dukan tiyata suna da alaƙa da wani irin haɗari. Wadannan abubuwan haɗari na iya bambanta dangane da yanayin lafiyar mai haƙuri, tsarin da ke ciki, da kuma tsananin rauni ko rashin lafiya, waɗanda aka tattauna tare da marasa lafiya yayin zaman shawarwari na farko tare da likitan fiɗa.

Wasu daga cikin waɗannan haɗarin tiyata na iya haɗawa da haɗarin kamuwa da cuta, rikice-rikice na zubar jini, da rashin lafiyan sa barci, kamar wahalar numfashi.

Ana kula da marasa lafiya na sa'o'i 24 bayan tiyata, tabbatar da cewa marasa lafiya ba su fuskanci wata matsala ba bayan tiyata. Duk mafi kyawun asibitocin neurosurgery a Bangalore suna ba da kulawa na digiri 360 ga majiyyatan su kafin, lokacin da kuma bayan tiyata.

Menene ƙarin wuraren da aka bayar ga marasa lafiya na duniya a cibiyoyin Bangalore neurosurgery?

Ana kula da marasa lafiya na duniya da na gida daidai a cibiyoyin kiwon lafiya a Indiya.

Koyaya, Marasa lafiya da ke tafiya daga ƙasashen waje na iya amfani da Medmonks don wadatar da sabis ɗin masu zuwa:

Taimakon yin ajiyar jirgin

Shawarar kan layi kafin isowa

Taimakawa wajen yin jadawalin alƙawari a Asibiti

Shirye-shiryen masauki

Mai Fassara Kyauta (kowane yare)

Kyauta 24*7 Kulawar Abokin Ciniki

Ƙarin rangwamen kuɗi akan Jiyya, Otal, da Balaguro

Da sauran su.

Menene zai faru idan majiyyaci ba ya son asibitin Bangalore Neurosurgery da aka zaɓa?

Marasa lafiya na iya canza ra'ayinsu ko kuma za su so su canza zuwa wani asibiti daban bayan sun karɓi ra'ayi na biyu ko ƙarin bincike game da wata cibiyar likita ta daban a Indiya. A irin waɗannan lokuta, ƙungiyarmu tana taimaka wa majiyyaci ƙaura zuwa wata cibiyar daban-daban na kamanni ko mafi girma, ba tare da haifar da wani tsangwama a cikin jadawalin jiyya ba.

Shin kamfanin inshora na likita zai biya kuɗin aikin tiyata na?

Yawancin masu ba da inshorar kiwon lafiya suna ɗaukar da'awar farashi don neurosurgery. Marasa lafiya na iya tuntuɓar kamfaninsu kafin samun magani don ƙarin bayani.

Me yasa farashin magani ya bambanta a fadin asibitocin aikin jinya a Bangalore?

Abubuwa masu zuwa suna haifar da canjin farashin magani:

Wurin cibiyar kiwon lafiya (Urban/Rural)

Hayar daki

Hayar gidan wasan kwaikwayo Operation

Kudin Likitan Tikita

Farashin kantin magani na yau da kullun

Farashin Tiyata

Dabarar da ake amfani da ita a cikin tiyata

Sau nawa zan sami kulawar biyo baya? Shin asibitocin neurosurgery a Bangalore suna ba da bayan kulawa ga marasa lafiya na duniya?

Neurosurgery hanya ce mai laushi, wanda ya ƙunshi abubuwa masu haɗari da yawa kamar kamuwa da cuta, asarar ƙwaƙwalwar ajiya, lalacewar kwakwalwa da dai sauransu. Yawancin lokaci ana ba marasa lafiya shawarar ziyartar likitan su kowane mako tsawon wata guda bayan tiyata, sannan bayan watanni 6 sai shekara guda.

Asibitocin Bangalore neurosurgery suna ba da saƙo da sabis na kula da telemedicine ga marasa lafiya na duniya.

Shin manyan asibitocin neurosurgery na Bangalore suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya?

Wasu cibiyoyin kiwon lafiya ba sa ba da kulawa ta hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa ga marasa lafiya bayan tiyata a Bangalore, yana da wahala ga marasa lafiya su iya tuntuɓar likitocin su idan akwai gaggawa. 

Koyaya, ta amfani da sabis na Medmonks, marasa lafiya sun cancanci cin gajiyar ayyukan kamfaninmu kuma suna amfani da sabis ɗin taɗi na saƙo na kyauta na watanni 6, gami da zaman kiran bidiyo 2, don kulawa mai zuwa.

Don ƙarin koyo game da mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Bangalore, tuntuɓi Medmonks' tawaga.

Rate Bayanin Wannan Shafi