Mafi kyawun asibitocin tiyata na jijiyoyin jini a Indiya

BLK Max Super Specialty Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 13 km

650 Beds Likitocin 0

BLK Super Specialty Hospital an kafa shi a cikin 1959 ta BL Kapur. Babban cibiyar kiwon lafiya ta JCI & NABH ta sami karbuwa. Ya ƙunshi 17   Kara..

Indraprastha Apollo Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 27 km

700 Beds Likitocin 5

Asibitin Indraprastha Apollo shine asibiti mafi girma na biyu na Delhi, kuma ɗayan mafi kyawun asibitocin Kulawa na Musamman na Musamman a Indiya da Yankin SAARC. Spr   Kara..

Apollo Hospitals, Greams Road, Chennai

Chennai, Indiya ku: 15 km

550 Beds Likitocin 2

Asibitin Apollo, Greams Road a Chennai shine asibiti na farko a kudancin Indiya don karɓar JCI (Haɗin gwiwar Hukumar International) daga baya sau 4. The   Kara..

Global Hospitals, Parel, Mumbai

Mumbai, India ku: 14 km

450 Beds Likitocin 1

Asibitin Global reshe ne na Parkway Pantai Ltd. Likitoci a Asibitin Duniya suna yin ayyuka 18000 a kowace shekara Asibitin Farko a yammacin Indiya don lalata   Kara..

Apollo Hospitals, Bannerghatta Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 44 km

250 Beds Likitocin 0

Asibitocin Apollo, Bannerghatta Road, Bangalore yana cikin manyan asibitocin musamman na musamman guda 10 a Indiya. Cibiyar kiwon lafiya ta bazu a fadin murabba'in 2,12,000   Kara..

Max Super Speciality Hospital, Shalimar Bagh, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 31 km

300 Beds Likitocin 0

Ma'aikatan asibitin Max Super Specialty, Shalimar Bagh, sun ƙware wajen isar da sabis na kiwon lafiya don neurosciences, ilimin zuciya, ƙarancin samun damar bariatric.   Kara..

Gleneagles Global Hospital, Perumbakkam, Chennai

Chennai, Indiya ku: 17 km

1000 Beds Likitocin 0

Asibitin Duniya na Gleneagles a Perumbakkam yana cikin mafi kyawun asibitoci na musamman a Chennai. An shimfida cibiyar sama da kadada 21 na fili. Tawagar   Kara..

Yashoda Hospitals, Hyderabad

Hyderabad, Indiya ku: 31 km

500 Beds Likitocin 0

Asibitin Yashoda yana daya daga cikin manyan asibitoci 10 a Hyderabad. Cibiyar kula da lafiya ta musamman ce mai gadaje 500. Asibitocin Yashoda suna da rassa uku a Hyderab   Kara..

Apollo Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 31 km

500 Beds Likitocin 0

Asibitocin Apollo, Navi Mumbai ɗaya ne daga cikin manyan asibitocin kulawa na musamman na musamman waɗanda ke ba da cikakkiyar sabis a ƙarƙashin rufin ɗaya. Natio ta amince da shi   Kara..

Gleneagles Global Hospitals, Lakadi ka pul, Hyderabad

Hyderabad, Indiya ku: 8 km

150 Beds Likitocin 0

Asibitin Duniya na Farko da aka kafa a Hyderabad. Asibitin farko a Andhra Pradesh tare da fasaha don yin tiyatar dashen zuciya. An yi farko b   Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Yin tiyatar jijiyoyi ƙwararre ce ta tiyata, wacce ta ƙunshi cikakken ganewar asali da cikakken gyara da kuma kula da matsalolin da ke da alaƙa da arteries, veins da tasoshin lymphatic a cikin jiki, gami da hannu, ƙafafu, gabobin jiki, da sauran kyallen takarda. Asibitocin tiyata na jijiyoyin jini a Indiya ba wai kawai suna mai da hankali kan magance yanayin ba amma suna haɓaka alaƙar dogon lokaci tare da marasa lafiya da aka kafa akan daidaito, tausayawa da dogaro.

FAQ

1.     Ta yaya zan san wanne ne daidai asibiti a gare ni? Ta yaya zan bita/kima asibiti?

Manyan asibitocin tiyata na jijiyoyin jini a Indiya sun sami karbuwa daga hukumomin duniya kamar NABH, NABL, da JCI.

Har ila yau, waɗannan asibitocin sun sami shawarwari masu kyau na baki da kuma bita mai ban mamaki daga marasa lafiya da aka yi wa magani a baya da kuma danginsu.

Bugu da ƙari, likitocin jijiyoyi da ke aiki a cikin waɗannan asibitoci suna da mafi girman cancanta kuma suna da ƙwarewa tare da ƙwarewa don yin amfani da sabbin fasahohi a cikin ingantaccen salo.

2. Wadanne nau'ikan hanyoyi ne ake amfani da su don yin hanyoyin tiyata na jijiyoyin jini?

Likitoci suna amfani da nau'ikan hanyoyin da suka haɗa da, hanyar keɓancewa wanda ke ba da damar dawo da kwararar jini zuwa ƙafa, AV shunt ga marasa lafiya waɗanda za su fara dialysis, carotid endarterectomy wanda ke taimakawa wajen kawar da toshewar arteries a cikin wuyansa don tabbatar da kwararar jini da kyau angioplasty inda arteries da suka toshe suka kumbura.

Tare da wannan, likitocin na iya yin aikin tiyata na endovascular ta hanyar amfani da hanya kaɗan. Wannan dabarar jiyya tana da fa'idodi iri-iri akan wasu waɗanda suka haɗa da ɗan gajeren zaman asibiti da lokacin dawowa, tsawon rayuwa.

Sau da yawa wani likitan tiyata yana riƙe da matsayi na rigakafi kuma yana ba da shawarar mai haƙuri ya canza zuwa salon rayuwa mai kyau don gyara bambance-bambance.

Likitocin jijiyoyin jini a Indiya "maganin agnostic ne", wanda ke nufin waɗannan manyan mayu ba sa fifita kowane nau'in hanya fiye da wani. Babban makasudin su shine bayar da mafi kyawun magani don biyan buƙatun kowane majiyyaci. Don haka, nau'in tsarin kulawa da aka yi amfani da shi, ko tiyata, aikin rediyo ko magunguna ya dogara ne akan yanayin & girman lalacewa, shekaru da yanayin lafiyar majiyyaci.

3. Me yasa farashin magani ya bambanta a asibitoci daban-daban a cikin ƙasa ko wuri ɗaya?

Sakamakon abubuwa da yawa kamar albarkatun ɗan adam, tsadar jari, da tsadar kayayyaki, nau'in asibiti, farashin magani ya bambanta a asibitoci daban-daban a cikin ƙasa ɗaya. Asibitoci daban-daban suna da ma'auni daban-daban don rarraba farashin jiyya saboda dalilai daban-daban kamar farashin aiki, farashin kowane tiyata, hayan asibiti, Ziyarar OPD, farashin shawarwari, farashin ƙarin magani/magani da gwaje-gwajen dakin gwaje-gwaje da sauransu.

4.  Wadanne wurare ake ba marasa lafiya na duniya?

Medmonks, sanannen kamfanin tafiye-tafiye na likita, an san shi don bayar da ingantattun ayyuka da suka haɗa da, kulawar kowane lokaci na abokin ciniki, waɗanda suka haɗa da sabis na fassara, sabis na masauki, da rangwamen magani. Ba wai kawai maganin ku yana kulawa da kyau a ƙarƙashin kulawar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun da ke aiki a Medmonks ba, har ma za ku iya bincika kyawawan al'adun Indiya.

5. Shin asibitoci suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya?

Medmonks yana cikin 'yan tsirarun masu ba da kiwon lafiya a cikin ƙasar waɗanda ke aiki tare da haɗin gwiwar kwararrun likitocin fiɗa da likitoci waɗanda ke shirya shawarwarin telemedicine ga marasa lafiya na ƙasashen waje.

6. Menene zai faru idan mara lafiya baya son asibitin da suka zaba? Shin MedMonks zai taimaka wa mai haƙuri ya canza zuwa wani asibiti na daban?

Kowane mutum yana da ma'anar jin daɗi a cikin zuciyarsa. Yayin da mutum zai iya son wuri, wani ba zai iya ba. Wannan yana da gaskiya ga marasa lafiya kuma. Wannan yana nufin yayin da majiyyaci ɗaya na iya jin sabis ɗin da babban asibitin ke bayarwa, ga wani majiyyaci yana iya zama bai isa ba. Medmonks yana da mafita don wannan kuma. Idan akwai, kun ji rashin gamsuwa da sabis ko magani da ake bayarwa a wurin likita; kwararrunmu za su dauke ku zuwa wani asibiti na daban ba tare da bata lokaci ba.

A gare mu, marasa lafiyarmu sune fifikonmu.

8. Menene farashin hanyoyin tiyata na jijiyoyin jini daban-daban a Indiya?

Farashin dabarun tiyata na jijiyoyin jini sune:

Hanyar wucewa:

AV Shunt:

Carotid endarterectomy:

Karamin invasive endovascular tiyata:

9. Wane irin horon likitan jijiyoyin jini a Indiya ya buƙaci ya sha?

Likitocin jijiyoyin jini a Indiya Dole ne ku sami mahimman taken ilimi kamar MBBS, MS tare da shirye-shiryen haɗin gwiwar da ake buƙata daga jami'o'in ƙasa / na duniya don yin aiki a cikin ƙasa. Baya ga ilimi na yau da kullun, yawancin masu aikin tiyata na jijiyoyi suna bin shirye-shiryen horarwa masu haɗaka waɗanda ke taimaka musu faɗaɗa iliminsu da ƙwarewar su cikin cikakkiyar tsari; yana taimaka musu su yi abubuwa masu ban mamaki don ceto sassan jikin marasa lafiya da suka lalace. Irin waɗannan shirye-shiryen horarwa suna taimaka wa likitocin su ba da fifiko mai kyau a kan ƙananan fannoni. 

Bugu da ƙari, likitocin jijiyoyi a Indiya suna bin alƙawarin ci gaba da koyon sababbin fasahohi, tara ilimin gasa, ƙwarewa da ƙwarewa a cikin dukkanin sassan jiyya.

10.  Me yasa aka zaɓi Medmonks?

MedMonks sanannen kamfani ne na balaguron likitanci wanda ya sami karɓuwa a duniya cikin ƴan shekaru. Abubuwa masu zuwa sun sa mu bambanta sauran garken kamfanonin yawon shakatawa na likita a Indiya:

1. Ƙimar panel: Mun haɗu da wasu daga cikin mafi kyawun likitoci, likitocin fiɗa da asibitoci a Indiya, don haka tsammanin mafi kyawun kawai daga gare mu.

2. Manyan wurare: mun yi alƙawarin tallafi na ƙarshe zuwa ƙarshen bayar da taimako don samun takardar izinin likita, alƙawari tare da likitan da abin ya shafa da shirya masauki ko mara lafiya da danginsa.

3. Da'a: Muna tabbatar da kiyaye ingantaccen inganci da ɗabi'a yayin ba da sabis ga majiyyaci.

4. Tasirin farashi: Ga mutane da yawa, kuɗin da aka kashe a lokacin da kuma aika jiyya ya zama nauyin kuɗi. Tsayar da abubuwan da suka shafi tattalin arziki a zuciya, mun gabatar da fakiti masu dacewa da kasafin kuɗi don taimaka muku tuntuɓar abubuwan mafi kyawun wurin likita a Indiya.

Baya ga ayyukan da aka ambata a sama, Medmonks kuma suna ba da wasu ayyuka da suka haɗa da, zuwa da dawowa tafiye-tafiyen filin jirgin sama, tsare-tsaren abinci da ƙari.

Tare da wannan, muna ba da sabis na biyan kuɗi kyauta, sabis na fassarar kyauta, da sabis na ƙasa ga marasa lafiya, na gida da na ƙasashen waje duka.

Don haka, ga mutanen da ke neman sabis na kiwon lafiya mafi inganci da araha, Medmonks bawan Allah ne.

Rate Bayanin Wannan Shafi

Disclaimer

MedMonks Medicare baya bada shawarar likita, ganewar asali, ko magani. Ayyukan da bayanan da aka bayar akan www.medmonks.com an yi su ne don dalilai na bayanai kawai kuma ba za su iya maye gurbin shawarwarin ƙwararru ko magani daga likita ba. Abubuwan da ke cikin wannan gidan yanar gizon an tsara su don tallafawa, ba maye gurbin, dangantakar da ke tsakanin majiyyaci da mai ba da lafiyar su ba. MedMonks Medicare zai bi duk hanyoyin doka don kare dukiyarta. Don kowace al'amura masu alaƙa da lafiya, da fatan za a tuntuɓi ƙwararren ƙwararren kiwon lafiya.