Asibitin Indraprastha Apollo shine asibiti mafi girma na biyu na Delhi, kuma ɗayan mafi kyawun asibitocin Kulawa na Musamman na Musamman a Indiya da Yankin SAARC. Spr Kara..
Asibitin Apollo, Greams Road a Chennai shine asibiti na farko a Kudancin Indiya don karɓar JCI (Haɗin gwiwar Hukumar International) daga baya sau 4. The Kara..
Asibitin Aster CMI yana cikin mafi kyawun asibitoci a Bangalore. Hakanan yana cikin asibitoci mafi sauri kuma mafi girma, waɗanda ke ba da sabis na kiwon lafiya don a Kara..
Asibitocin Apollo, Navi Mumbai yana ɗaya daga cikin manyan asibitocin kulawa na musamman na musamman waɗanda ke ba da cikakkiyar sabis a ƙarƙashin rufin ɗaya. Natio ta amince da shi Kara..
Asibitin Duniya na Gleneagles a Perumbakkam yana cikin mafi kyawun asibitoci na musamman a Chennai. An shimfida cibiyar sama da kadada 21 na fili. Tawagar Kara..
Asibitin Dr BalabhaiNanavati, ko kuma wanda aka fi sani da Nanavati Super Specialty Hospital yana cikin manyan asibitoci 10 na musamman a Indiya. Asibitin yana ciki Kara..
Asibitin Fortis Malar yana da ma'aikatan 650 da masu ba da shawara 160 waɗanda ke kula da marasa lafiya sama da 11000. An san asibitin don isar da haɗin gwiwar kiwon lafiya s Kara..
Asibitin KokilabenDhirubhai Ambani, Mumbai ya fara ba da magani a cikin 2009s makon farko. Asibitin yana sanye da 115 ICUs wanda ya ƙunshi b Kara..
Asibitin Fortis a Anandapur, Kolkata an tsara shi tare da manyan wuraren kiwon lafiya na musamman na duniya. Ya ƙunshi labarai guda 10 waɗanda ke sauƙaƙe nau'ikan halittu 400 Kara..
Asibitin Fortis, Mulund, Mumbai yana da cibiyar ƙungiyar jini ta NABH ta farko a Indiya. NABL ya sami karbuwar Lab ɗin cututtukan sa sau uku. Asibitin sppe Kara..
Ban san ta ina zan fara ba?
- Yi magana da likitan mu na gida
- Samu amsa a cikin mintuna 5