Mafi kyawun asibitoci a Delhi

BLK Max Super Specialty Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 13 km

650 Beds Likitocin 65

BLK Super Specialty Hospital an kafa shi a cikin 1959 ta BL Kapur. Babban cibiyar kiwon lafiya ta JCI & NABH ta sami karbuwa. Ya ƙunshi 17   Kara..

Indraprastha Apollo Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 27 km

700 Beds Likitocin 171

Asibitin Indraprastha Apollo shine asibiti mafi girma na biyu na Delhi, kuma ɗayan mafi kyawun asibitocin Kulawa na Musamman na Musamman a Indiya da Yankin SAARC. Spr   Kara..

Max Super Speciality Hospital, Shalimar Bagh, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 31 km

300 Beds Likitocin 61

Ma'aikatan asibitin Max Super Specialty, Shalimar Bagh, sun ƙware wajen isar da sabis na kiwon lafiya don neurosciences, ilimin zuciya, ƙarancin samun damar bariatric.   Kara..

Venkateshwar Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 15 km

325 Beds Likitocin 15

Asibitin Venkateshwar yana da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun likitoci a ƙasar waɗanda ke mai da hankali kan isar da wuraren kiwon lafiya marasa daidaituwa ga kowa. Da hos   Kara..

Fortis Hospital, Shalimar Bagh, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 20 km

282 Beds Likitocin 53

Asibitin ya ƙunshi gadaje 282 da cibiyoyi na musamman da yawa waɗanda aka bazu a cikin wani yanki mai girman eka 7.34 kuma yana kawo hazaka na wasu mafi kyawun kiwon lafiya.   Kara..

The Sight Avenue, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 21 km

10 Beds Likitocin 3

Rukunin Asibitoci na Sight Avenue suna da mafi haɓakar bincike da kuma nagartaccen aikin tiyatar ido da aka kafa a Arewacin Indiya. Tare da 10 kwazo super kwararru avai   Kara..

Max Super Speciality Hospital, Vaishali, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 27 km

350 Beds Likitocin 99

Max Super Specialty Asibitin asibiti ne na musamman tare da kayan aikin gadaje 350 a New Delhi. Asibitin yana da izinin NABH da NABL. Hosp   Kara..

Manipal Hospital, Dwarka, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 8 km

380 Beds Likitocin 55

Asibitin Manipal yana cikin manyan asibitoci 10 na musamman na musamman a Delhi. Hakanan asibitocin suna ba da sabis na telemedicine ga marasa lafiya na duniya. Yana da al   Kara..

Narayana Superspeciality Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 10 km

211 Beds Likitocin 11

An kafa asibitin Narayana Superspeciality Delhi kwanan nan a cikin 2018. Tsarin kayan aikin asibitin na iya ɗaukar marasa lafiya 211 kuma ya ƙunshi 6 mod   Kara..

Centre for Sight, Delhi NCR

Delhi-NCR, Indiya ku: 18 km

10 Beds Likitocin 1

Lalacewar rayuwa mai lafiya shine samun hangen nesa mai kyau. Duk mahimman ayyuka da buƙatun yau da kullun sun dogara ne akan ingantaccen aikin hangen nesa. Aiki na yau da kullun   Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Menene ya sa Delhi ya zama mafi fifikon wuraren yawon shakatawa na likita a Indiya?

Akwai yawa manyan asibitoci a Delhi wanda ba wai kawai bayar da maganin tiyata ga marasa lafiya ba; suna kuma taimakawa buƙatun warkewa na majiyyaci. Waɗannan cibiyoyin warkaswa sun ƙunshi tsarin tsarin duniya, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru.

Farashin mai araha wani muhimmin dalili ne a bayan shahararsa a matsayin cibiyar kiwon lafiya. Marasa lafiya na iya adana kuɗi da yawa duk da samun ingantaccen magani a Delhi, suna ba da kashi ɗaya cikin goma na abin da ake caji a ƙasashen yamma.

Akwai wasu kwararrun likitoci, likitoci da likitocin hakora a Delhi, wadanda suka kammala karatunsu na bayan magani daga manyan jami'o'in kasashe kamar Amurka, Burtaniya da Ostiraliya, kuma sun sami horo da kwarewa daga can. Yawancin waɗannan ma'aikatan kiwon lafiya suna aiki a wurin mafi kyawun asibitoci a Delhi yayin da kuma a keɓe. Mutum na iya nemo bayanan aikin waɗannan likitocin don bincika ko tabbatar da cancantar karatunsu.

FAQ

Yadda za a zabi asibitin da ya dace?

Bincike ya nuna cewa wuraren jinya na wasu ƙwararrun sun fi kyau a wata cibiyar kiwon lafiya fiye da sauran, wanda zai iya kasancewa saboda samun sabbin fasahohi, kwararrun likitoci, ko kuma hanyar tiyata da kwararrun likitocin wannan sashin ke amfani da su. Don haka, ta yaya majiyyaci zai iya samun mafi kyawun asibiti a Delhi bisa ga bukatunsu?

Nasihu don zaɓar mafi kyawun asibiti a Delhi:

Hukumar hadin gwiwa ta kasa da kasa: Don ƙayyade idan cibiyar kiwon lafiya ko asibitin tiyata na asibiti an amince da su ko a'a, marasa lafiya za su iya tuntuɓar ƙungiyar likitocin su, ko cibiyar kai tsaye kuma su tabbatar da ko NABH (Hukumar Kula da Asibitoci da Kula da Lafiya ta Ƙasa) ko JCI (Hukumar Hadin Gwiwa) ta amince da ita. International) ko a'a. An tsara waɗannan allunan tantancewa don tantance ingancin sabis ɗin likitancin da ake bayarwa a cibiyoyin kiwon lafiya daban-daban. Ana ba da takaddun shaida ga wuraren da suka dace da ƙa'idodi sama da 1000 waɗanda ƙungiyar ta tsara.

Darajar Asibiti:Ya kamata marasa lafiya su bincika idan manyan asibitocin Delhi da suka samu akan sakamakon Google a zahiri suna da kyakkyawan ƙimar tsofaffin marasa lafiya, gwamnati da sauran ƙungiyoyi.

Ma'aikatan Asibiti: Kamar yadda aka tattauna a sama cibiyar kiwon lafiya na iya zama sananne don isar da wuraren jiyya don wasu ƙwararrun ƙwarewa waɗanda ƙila ko ƙila sun haɗa da cutar mara lafiya. Don haka, yana da mahimmanci majiyyata su nemi likitoci / kwararru a cibiyar kafin su ci gaba da maganin. 

Technology: Sau da yawa marasa lafiya suna motsawa don samun ra'ayi na biyu don gano ingantattun hanyoyin dabarun magani waɗanda zasu iya taimaka musu murmurewa da sauri ba tare da haifar da wata matsala ba yayin aikin. Yawancin asibitoci mafi kyau a Delhi kamar Apollo, BLK da Fortis suna sanye take da sabbin fasahohin likitanci. 

Yawan Nasarar Yin Tiyata: Yawan nasarar aikin tiyatar cibiyar likita alama ce ta ƙwararrun likitocinta. Marasa lafiya zasu iya samun bayanan game da sakamakon aikin tiyata ciki har da yawan mace-mace da sauran bayanai game da cibiyar akan Yanar Gizo na Medmonks.

Idan marasa lafiya ba su da tabbas kuma sun rikice game da wane asibiti a Delhi ya fi dacewa don yanayin lafiyar su, za su iya amfani da wannan jerin don sauƙaƙe wa kansu wannan aikin.

Jerin Mafi kyawun asibitoci a Delhi & Kwararrun Su

Asibitin Apollo - Kimiyyar Neurosciences, Tiyatar Zuciya, Dasawa

Cibiyar Nazarin Tunawa ta Fortis - Kimiyyar Neurosciences, Oncology, Bariatric, Orthopedics, Gynecology

Asibitin Jaypee - Dasa Hanta, Tiyatar Zuciya na Yara

BLK Super Specialty Hospital - Oncology, Orthopedics, Spine, Kidney Transplant, Cardiology and Cardiac Surgery

Max asibitoci - Orthopedics, dashen koda, aikin jijiya

Asibitin Narayana – Tiyatar zuciya, Orthopedics, Neurosurgery

Shahararrun Jiyya da aka bayar a Asibitocin Musamman na Musamman a Delhi

Hanyoyin Zuciya

Tiyatar Dasa Zuciya

Coronary Angioplasty

Shuka stent

Surgery Valve

Ciwon Jiji na Jijiyoyin Jiji (CABG)

Oncology

CyberKnife

jiyyar cutar sankara

Radiation Far

Manufar Target

immunotherapy

Obestetrics & Gynecology

IVF Jiyya

Maganin cuta

Ƙaddamarwa na Endometrial

Nephrology

Canjin Kidirin

Orthopedics

Canjin Canjin Sauya

Tiyatar Maye gurbin Hip

Canjin Kafa

Knee Arthroplasty

Neurosurgery

SMaganin Rauni na Igiya

Gudanar da bugun jini

Magunguna marasa lafiya

Brain Tumor Tiyata

Da sauran su.

Maganin jinya yana da araha a duk manyan biranen Indiya, to me yasa majiyyaci zai zaɓi Delhi?

Haka ne, farashin kiwon lafiya yana da araha a duk faɗin ƙasar, duk da haka, Delhi kasancewar babban birnin Indiya ba wai kawai ya ƙunshi manyan asibitoci da likitoci a Indiya ba, har ila yau gida ne ga wasu albarkatu kamar abinci abinci (sanannen sarƙoƙin abinci), gyaran fuska. hanyoyin kwantar da hankali, masu fassara, da wuraren sufuri (sabis na filin jirgin sama/taksi).

Yawancin kamfanonin yawon shakatawa na likitanci suma suna da hedikwata a Delhi, don haka majiyyata sun fi samun hanyar magance matsalarsu nan take a Delhi, saboda shugabannin kamfanonin za su isa wurin.

Babu shakka, ƙwararrun likitocin da likitocin birnin su ne USP mafi girma, amma ba za a iya musun ƙarin ayyukan da za su taimaka musu su ji daɗi yayin jiyya a Indiya, musamman ga yanayin kamar ciwon daji, wanda zai iya ci gaba har tsawon watanni. 

Delhi kuma yana ba da magunguna iri-iri ciki har da Ayurveda na al'ada wanda aka sani don warkar da marasa lafiya ta amfani da ganyen magani da ƙwararrun likitocin homeopathy na Jamus waɗanda za su iya taimakawa wajen warkar da marasa lafiya da lamuran dogaro.

Wanene manyan Likitoci 10 a Delhi kuma menene ƙwararrun su?

Dr Arvinder Singh Soin :

Hanyar daji

Medanta-The Medicity, Gurugram

 

Dr Puneet Girdhar :

Spine Tiyata

BLK Super Specialty Hospital

 

Dr Rita Bakshi :

IVF Jiyya

Cibiyar Haihuwa ta Duniya

 

Dokta Amit Agarwal :

Oncology (Maganin Ciwon daji)

BLK Super Specialty Hospital

 

Dr Ajay Kaul :

Cardiology

BLK Super Specialty Hospital

 

Dr Sanjay Gogio :

Koda Transplant

Asibitin Manipal

 

Dr Rana Patir :

ilimin tsarin jijiyoyi

Fortis Flt. Asibitin Lt. RajanDhall? Cibiyar Nazari ta Fortis Memorial

 

Dr Lokesh Kumar :

Cosmetic Surgery

BLK Super Specialty Hospital

 

Dr (Brig) KS Rana :

Likitan Jiki na Yara

Asibitin Venkateshwar

 

Dr Krishna SubramonyIyer:

Ilimin likita na yara

Asibitin Fortis Escorts & Cibiyar Bincike

Ta yaya majinyata na duniya za su yi alƙawari tare da kowane ɗayan likitocin da aka ambata a sama?

Marasa lafiya na duniya na iya neman taimakon likita daga kamfanonin kula da tafiye-tafiye na likita kamar Medmonks, wanda ke taimaka wa marasa lafiya zabar likitocin da suka dace & cibiyar kiwon lafiya, ba su tallafin visa da jigilar jirgin sama, yin shirye-shirye don duk zaman su, abinci, da balaguro a Indiya, yayin da suke mai da hankali. akan karbar magani da samun sauki.

Don ƙarin tambayoyi, tuntuɓi Medmonks kai tsaye.

Rate Bayanin Wannan Shafi

Disclaimer

MedMonks Medicare baya bada shawarar likita, ganewar asali, ko magani. Ayyukan da bayanan da aka bayar akan www.medmonks.com an yi su ne don dalilai na bayanai kawai kuma ba za su iya maye gurbin shawarwarin ƙwararru ko magani daga likita ba. Abubuwan da ke cikin wannan gidan yanar gizon an tsara su don tallafawa, ba maye gurbin, dangantakar da ke tsakanin majiyyaci da mai ba da lafiyar su ba. MedMonks Medicare zai bi duk hanyoyin doka don kare dukiyarta. Don kowace al'amura masu alaƙa da lafiya, da fatan za a tuntuɓi ƙwararren ƙwararren kiwon lafiya.