Asibitocin Apollo, Navi Mumbai yana ɗaya daga cikin manyan asibitocin kulawa na musamman na musamman waɗanda ke ba da cikakkiyar sabis a ƙarƙashin rufin ɗaya. Natio ta amince da shi Kara..
Asibitin KIMS, Kochi wani katafaren zamani ne mai gadaje 125 wanda aka ƙirƙira shi da manufar samar da nagartaccen kuma na musamman na likitanci. Kara..
Cibiyar Kiwon Lafiya ta Sri Ramachandra (SRMC) asibiti ce ta musamman ta kulawa ta kwata-kwata. An kafa Cibiyar likitancin a matsayin asibitin koyarwa na Sri Ramachandra Medical C Kara..
Asibitocin Yara na Apollo, Hasken Dubu wuri ne mai gadaje 70 wanda ke ba da kulawar kiwon lafiya na musamman ga yara. Yana cikin zuciyar Chennai, Kara..
Asibitin Sunrise, Kakkanad, Kochi. An mai da hankali kan aikin tiyata na Laparoscopic da Endoscopic, kuma an ƙarfafa mu ta hanyar kulawa ta musamman na likitanci, mu ƙwararrun asibiti ne na musamman. Kara..
Ban san ta ina zan fara ba?
- Yi magana da likitan mu na gida
- Samu amsa a cikin mintuna 5