Dr Rita Bakshi

MBBS MD - Ciwon ciki & Gynecology ,
Shekaru na 33 na Kwarewa
H-6, 1st Floor, Green Park Main, Delhi-NCR

Nemi Alƙawari Tare da Dr Rita Bakshi

Ramin lokacin ku na iya canzawa dangane da kasancewar likita

+ 91

MBBS MD - Ciwon ciki & Gynecology

  • Dr Rita Bakshi ita ce ta kafa kuma shugabar Cibiyar Haihuwa ta Duniya a Delhi. 
  • Ana ɗaukar Dr Rita a matsayin ƙwararren ƙwararren IVF a Indiya. 
  • Dokta Bakshi ya yi aikin hysterectomies 3000, sassan caesarean 6000. Tana kula da shari'o'in IVF 1000 kowace shekara.
  • Cibiyar Haihuwa ta Duniya sananne ne don isar da ƙimar nasara 45% tare da Jiyya na IVF ƙarƙashin kulawa. 
  • Dr Rita ta kuma yi aiki a Asibitin Safdarjung, ADIVA da AIIMS.  
     

MBBS MD - Ciwon ciki & Gynecology

ilimi:

  • MBBS│ Lady Hardinge Medical College, New Delhi│ 1983
  • MD (Cibiyoyin Lafiyar Jiki & Gynaecology)│ Vardhman Mahavir Medical College & Safdarjung Hospital, Delhi│ 1990
  • DGO│ Jami'ar Delhi│ 1987
  • Diploma a ART│ Asibitin KKIVF, Singapore│ 2006

 

hanyoyin
  • Ovarian Cire Gyara
  • Intracytoplasmic maniyi allura, ICSI
  • Microsurgical Epididymal Sperm Aspiration (MESA)
  • TESA ko sha'awar maniyyi
  • Microdissection TESE
  • Ƙaƙwalwata
  • Endometriosis Jiyya
  • Tubal Ligation Reversal
  • Cervical Biopsy
  • Oophorectomy
  • Microdochectomy
  • A cikin Vitro Fertilization (IVF)
  • rashin haihuwa da magani
Bukatun
  • Ci gaba a cikin Taimakon Dabarun Haihuwa (IVF, ICSI, IMSI)
  • Ƙimar Rashin Haihuwa / Magani
  • Tsarin Halitta IVF
  • Maganin Intra-Uterine (IUI).
  • Matsalolin Gynae
  • Shirin Bayar da Embrayo
  • ICSI: (Intra Cytoplasmic maniyi allura)
  • Al'adun Blastocyst
  • Ovarian Cire Gyara
  • Ƙaƙwalwata
  • Endometriosis Jiyya
  • Tubal Ligation Reversal
  • Cervical Cautery
  • Cervical Biopsy
  • Oophorectomy
  • Microdochectomy
  • Hysterectomy
  • Rushewa da Curettage
  • Maganin Cyst Bartholin
  • Injin Intrauterine (MU)
  • Endometrial ko uterine Biopsy
  • Ciwon gyaran gyaran ƙwayoyi na mahaifa
  • Maganin Maye gurbin Harmone (HRT)
  • Tsarin haihuwa
  • Magani na Vault Proault Tiyata
  • Gwajin gwaji na Pap
  • Ƙaddamar da Ƙaƙwalwar
  • PCOS Polycystic Ovary Syndrome
  • A cikin Vitro Fertilization (IVF)
  • Komawa Gwaji
  • Microsurgical Epididymal Sperm Aspiration (MESA)
  • TESA ko sha'awar maniyyi
  • Microdissection TESE
  • Ciwon Maniyyi (PESA)
  • rashin haihuwa da magani
  • Maido da Maniyyi Tiya
Membobinsu
  • Ƙungiyar likitocin mata ta Indiya
  • Ƙungiyar Ƙasa ta Ƙasa don Haihuwa da Lafiyar Yara na Indiya
  • Ƙungiyar Haihuwa ta Indiya
  • Ƙungiyar Indiya don Taimakawa Haihuwa (ISAR)
  • Ƙungiyar Tarayyar Turai na Haihuwar Dan Adam da Ciwon ciki
  • Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Mata ta Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Indiya (FEMGENCON)
  • Ƙungiyar Amirka don Magungunan Haihuwa (ASRM)
Lambobin Yabo
  • Cikakkun Hannun-On Babban Koyarwar Horarwa ta Endo A cikin Ƙwararrun Gynecology (Mig) Na Asibitin Apollo New Delhi - 1999
  • Halarci Cme Kan Gyaran Al'aura, Aesthetic & Aesthetic & Microsurgery Of India
  • Halartar Practical Gynecological Oncology CME Cum Workshop Wanda LHMC ta Shirya

Dr Rita Bakshi Bidiyo & Shaida

 

Dr Rita Bakshi yayi magana game da Jiyya na IVF 

 

Dr Rita Bakshi :- Ma'auratan Habasha na Nasara IVF

 

tabbatar
Marie
2019-11-08 11:24:01
Ina ba da shawarar likita
Farin ciki da:

Abotacin likita Bayanin lamarin lafiya Jiyya gamsuwa Darajar kuɗi

An shawarci:

rashin haihuwa da magani

Mijina ya samu rauni a lokacin kuruciyarsa a cikin al'aurarsa, wanda hakan ya lalata maniyyinsa da ke hana samar da maniyyi. Ban san shi ba a lokacin aure, amma ina son jarirai. Da samun labarin wannan, na yi baƙin ciki. Don haka, mun je Cibiyar Kula da Haihuwa ta Duniya kuma muka tuntubi Dr Rita, inda ta ba da shawarar cewa za mu iya amfani da maniyyi na mai bayarwa, ta haka ne jariri zai girma a cikin mahaifiyar ciki kuma ya ba ni damar sanin dukkanin tsarin haihuwa. Mun ci gaba da aikin kuma mun sami albarka da ɗa namiji.

tabbatar
Ya iso
2019-11-08 11:25:40
Ina ba da shawarar likita
Farin ciki da:

Abotacin likita Bayanin lamarin lafiya Jiyya gamsuwa

An shawarci:

rashin haihuwa da magani

Ina zuwa wurin Dr Rita Bakashi shekaru kadan yanzu don kula da mata. Kwanan nan, lokacin da ni da mijina muka fara ƙoƙarin haifuwa, ba mu sami wani sakamako ba. Don haka na tuntubi Dokta Rita, wadda ta duba gabobin mu biyu na haihuwa ta gano cewa matsalar tana cikin mijina. Ingancin maniyyinsa bai yi kyau ba wanda hakan ke hana kwayayen taki. Don haka, ta ba mu shawarar mu sha maganin IVF.

Rate Bayanin Wannan Shafi