Dr Krishna Subramony Iyer

MBBS MS M.C. - CTPS ,
Shekaru na 35 na Kwarewa
Babban Darakta - Likitan Zuciya na Yara & Tiyatar Zuciya
Hanyar Okhla, Delhi-NCR

Neman Alƙawari Tare da Dr Krishna Subramony Iyer

Ramin lokacin ku na iya canzawa dangane da kasancewar likita

+ 91

MBBS MS M.C. - CTPS

  • Dokta Krishna Subramony Iyer ƙwararren mutum ne kuma mai jujjuyawa a duniyar likitanci. Ya bar babbar alama a fadin duniya. 
  • Dr Krishna Subramony Iyer ya sami iliminsa da horo daga ɗayan mafi kyawun cibiyoyi a Indiya da na duniya.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer yana da laurels da yawa a cikin sunansa waɗanda suka haɗa da 10,000 Congenital Heart Surgeres, Pfizer Postgraduate Medical Award, Hira Lal Gold Medal don kasancewa mafi kyawun digiri a cikin Janar Surgery da dai sauransu don suna suna kaɗan.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer ya rike matsayin farfesa a AIIMS a Sashen Cardiothoracic da Vascular Surgery.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer ya sami horo a aikin tiyata na yara da jarirai. Ba wai kawai wannan ba, har ma ya sami dama mai girma don neman jagoranci na hankali na Dr RBBMee mai daraja a Royal Children Hospital, Melbourne, Australia; don rike mukamin Babban Jami'in.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer yana da fiye da shekaru talatin na gwaninta kuma yana kula da al'amuran tiyata na zuciya na ƙananan yara, jiyya marasa lafiya na cututtukan zuciya waɗanda ke ziyartar likita a wani mataki na gaba.
  • Ba wannan kadai ba, Dokta Krishna Subramony Iyer kuma yana ƙoƙarin haɓaka kulawar zuciya ga yara wanda ke da tsada kuma ba safai ba ya wuce kasafin mutane. Wannan sabis ɗin yana taimakawa sosai a ƙasashe masu tasowa.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer kuma yana da kayan aiki wajen ƙaddamar da tsarin Ayyukan Sauyawa Biyu da Sauyawa Sauyawa Mataki Biyu a Indiya.
  • Dokta Krishna Subramony Iyer ya haɓaka ra'ayin tiyatar zuciya na Haihuwa da na Yara a Indiya.
  • 1995 ta shaida irin ƙoƙarin da Dr Krishna Subramony Iyer ya yi a lokacin kafa Shirin Kula da Zuciya na Yara. An kafa wannan ra'ayi a Cibiyar Zuciya da Cibiyar Bincike ta Escorts. Wannan shirin ya sami yabo da yabo a duk faɗin duniya.
  • Hikimar Dr Krishna Subramony Iyer ba ta da iyaka kuma tana bayyana ta wallafe-wallafe da littattafan likitanci da yawa da ake kallo na duniya. Ya yi rubuce-rubuce kan batutuwa da yawa kamar aikin tiyatar zuciya na yara da na jariri.
  • Hankalin Dr Krishna Subramony Iyer da gwanintarsa ​​sun jawo kyakkyawar tarba na membobin ƙungiyoyi daban-daban waɗanda suka shahara kuma ana mutunta su a duniyar likitanci.
  • Dr Krishna Subramony Iyer kuma a halin yanzu yana aiki a matsayin Editan Jaridar Indiya ta Thoracic da Surgery na zuciya.
     

MBBS MS M.C. - CTPS

Ilimi-

  • MBBS: Duk Cibiyar Kimiyyar Kiwon Lafiya ta Indiya- New Delhi- 1978
  • MS: Janar Surgery - Duk Cibiyar Kimiyyar Kiwon Lafiya ta Indiya- New Delhi- 1981
  • MCh: Cardiothoracic & Vascular Surgery - Duk Cibiyar Kimiyyar Kiwon Lafiya ta Indiya- New Delhi- 1984
  • Haɗin kai: Tiyatar Zuciya Na Jarirai - Asibitin Yara na Royal-Melbourne-Australia-1989
  • Fellowship: Ƙungiyar Indiya ta Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
     
hanyoyin
  • Maganin Ciwon Zuciya Mai Haihuwa
  • Ciwon Jiji na Jijiyoyin Jiji (CABG)
  • Sabunta Mitral Valve
  • Transcatheter aortic bawul maye gurbin (TAVR)
  • Zuciya Zuciya
  • Karamin Ciwon Zuciya
  • Gyare-gyaren Septal Defect (ASD)
  • Lalacewar Septal Ventricular, Rufe VSD
  • Patent Ductus Arteriosus (PDA) Rufewa
  • Tetrology na Falot (TOF) Tiyata
  • Blalock-Taussig Shunt (BT Shunt)
  • Ƙungiyar Rubuce-Rukuni na Pulmonary (PAB)
Bukatun
  • Atrial Septal Defect (ASD) Tiyata
  • Tiyatar ventricle Septal Defect (VSD).
  • Tetrology na Falot (TOF) Tiyata
  • Juyin Jiyya na Babban Jijiyoyin Jiji (TGA).
  • Patent Ductus Arteriosus (PDA) Rufewa
  • Ƙungiyar Rubuce-Rukuni na Pulmonary (PAB)
  • Blalock-Taussig Shunt (BT Shunt)
  • Zuciya Zuciya
  • Zuciya Zuciya
  • Tiyatar Maye gurbin Zuciya
  • Tiyatar jijiyoyin bugun jini (CABG)
  • Transcatheter aortic bawul maye gurbin (TAVR)
  • Na'urar Taimakon Hagu (LVAD)
  • Tashin hankali na transmyocardial (TMR)
  • Ƙaddamarwa na Pacemaker
  • Yin jiyya na Myocarditis
  • FASSARAR TIJJAR FALLOT
  • Gudanar da gyaran aorta
  • Jimlar gyaran jijiyar huhu mara kyau (TAPVR).
  • Intra-Aortic Balloon Pump Insertion
  • Maganin ciwon zuciya na haihuwa
  • Tsarin Infarction Madaba
  • Maganin cututtukan zuciya
  • Na'urar Taimakon Taimako
  • Karamin Ciwon Zuciya
Membobinsu
  • Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru ta Indiya
  • Ƙungiyar Indiya ta Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru (IACTS)
  • Al'umman Duniya na Jihar Kashi & Cardiac Marine
  • Asia Pacific Pediatric Cardiac Society
  • Ƙungiyar Ƙwararrun Ciwon Zuciya ta Duniya
  • Ƙungiyar Asiya ta Likitocin zuciya da jijiyoyin jini
  • Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Amirka
Lambobin Yabo
  • Sillar Gold Lal don zama mafi kyawun digiri a General Surgery
  • Kyautar Sorel Catherine Friemna don ƙwarewa a cikin Likitan Yara
  • Pfizer Postgraduate Medical Award

Rate Bayanin Wannan Shafi