Mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Chennai

Apollo Spectra Hospital, Alwarpet, Chennai

Chennai, Indiya km: ku

19 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Apollo Speciality , Chennai

Chennai, Indiya ku: 16 km

300 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Dr Mehta's Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 19 km

250 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Billroth Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 17 km

650 Beds Likitocin 2
SIMS Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 13 km

345 Beds Likitocin 2
Apollo Children’s Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 17 km

70 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Mafi kyawun asibitocin Neurosurgery a Chennai

Yawancin marasa lafiya na duniya suna zuwa Chennai kowace shekara don karɓar magani don ƙwararrun likitanci iri-iri. An san Chennai a matsayin cibiyar kula da lafiya ta Indiya, wacce ke dauke da wasu mafi kyawun likitoci da cibiyoyin kiwon lafiya a cikin ƙasa da duniya.

Mafi kyawun asibitocin aikin jinya a Chennai ba da fakitin jiyya masu araha yayin isar da sabis daidai da cibiyoyin kiwon lafiya a ƙasashen duniya na farko ta amfani da fasahar ci gaba da kuma mafi kyawun likitocin fiɗa a duniya. Marasa lafiya na iya samun duka hanyoyin gyaran gyare-gyare da kuma jiyya na jijiyoyi a Indiya, yayin da suke binciko hanyoyin kwantar da hankali na ayurvedic.

FAQ

Wanene mafi kyawun asibitocin jijiya a Chennai?

Asibitin Apollo

Asibitin Duniya

Fortis Malar Hospital

HCG Cancer Hospital

Shin akwai takamaiman takaddun da dole ne in ɗauka don tuntuɓar na farko?

A lokacin alƙawari na farko tare da alamun ku, ana iya tambayar ku game da asalin cutar da yanayin da kuke ciki (wanda zai iya haɗawa da yaushe da kuma yadda aka gano yanayin, menene alamun, wadanne magunguna kuka karɓa da sauransu). Sannan likita zai iya tantance yanayin lafiyar ku na yanzu kuma ya kwatanta shi da tsoffin rahotanninku. Don haka, ɗauki tsoffin rahotanninku yayin alƙawari.

Har ila yau, ma'aikatan kiwon lafiya za su gudanar da gwajin gwajin jiki a kan majiyyaci don gano duk wani alamun da ake gani ciki har da kumburi, ko canza launin.

Dole ne majiyyata su ɗauki lissafin magungunan da suke sha a yanzu. An kuma shawarci majinyatan da su yi lissafin duk tambayoyin da majinyatan ke da su dangane da yanayin ko magani domin su tattauna da likitocinsu.

Goyan bayan wannan tattaunawa, likitan tiyata zai iya gina tsarin jiyya mai tsauri ga majiyyaci, da yin alƙawari na gaba.

lura: An ba da shawarar marassa lafiya su sa riguna marasa kyau don alƙawarin saboda likitocin na iya duba wurin da abin ya shafa a jiki.

Wadanne ne wasu cututtukan cututtukan da aka fi sani da jiyya a manyan asibitocin jijiya a Chennai?

Cututtukan neurologic da farko suna ƙunshe da su: Kashin baya│ Jijiya│ Brain│ Muscles.

Kuma cututtuka/ yanayin kiwon lafiya na iya haɗawa da:

bugun jini

epilepsy

Cutar Parkinson

Ciwon kai/Migraine

Umwayoyin Brain

Raunin Kwakwalwa

Induration da yawa

Cutar Alzheimer

Raunin Spinal

Ciwon Kashin Kashin Lalacewa

Faifan zamewa

Nakasar kashin baya

Ciwon kashin baya

Don ƙarin bayani game da waɗannan cututtukan Neurology, danna nan.

Shin akwai alamun farko na yanayin jijiya?

Dole ne majiyyata su tuntuɓi ƙwararren likita idan sun shaida kowane ɗayan alamun da ke gaba:

Rikici mara Ma'ana

Hasalima hangen nesa

Rashin fahimta ta hankali

Kwatsam rauni ko alama

Rashin ji

Wahalar Magana

Wahalar gani

Ciwon kai mai tsanani

seizures

Rashin aikin jini/ mafitsara

Wahalar tafiya

Wace dabara ake amfani da ita don gano majinyacin bugun jini?

Ana kimanta marasa lafiyar bugun jini ta amfani da CT Scan ko na'urar hoton maganadisu na kwakwalwarsu, a cikin sa'o'i 3 bayan harin bugun jini na farko.

Don shanyewar jiki, likitoci suna ba marasa lafiya magungunan narkar da jini waɗanda ake gudanarwa don cinyewa a cikin sa'o'i uku zuwa huɗu na farkon bugun jini. Yana da mahimmanci cewa an yi nazarin gaggawar bugun jini, kamar yadda a wasu lokuta majiyyata na iya buƙatar tiyata nan take don tsira.

Menene nasarar aikin tiyatar kashin baya a mafi kyawun asibitocin jinya a Chennai?

Hanyoyin kashin baya a Chennai suna da kashi 92% -96% na nasara, don yanayi kamar ciwace-ciwacen kashin baya, faifan diski, rashin kwanciyar hankali na kashin baya da cututtuka na kashin baya. Ana yin waɗannan hanyoyin ne bayan kimanta marasa lafiya akan abubuwa da yawa da kuma gudanar da gwaje-gwaje da yawa akan su, don tabbatar da cewa zasu iya murmurewa daga tiyata.

Hanyar da za a bi don maganin majiyyaci an ƙaddara bisa ga binciken ko sakamakon gwaje-gwaje.

Ta yaya ake bi da fashewar fayafai na intervertebral a Chennai Neurosurgery Asibitocin?

Jiyya na farko wani lokaci ya ƙunshi cakuda jiyya ta jiki tare da wasu magunguna masu rage zafi. Duk da haka, idan mai haƙuri ya ci gaba da jin zafi har tsawon makonni shida, ana yin aikin tiyata don magance jijiyar da aka matsa da kuma cire ɓangaren diski na intervertebral da ya rushe da kuma gyara shi.

Kwanaki nawa zan ɗauka don murmurewa bayan aikin tiyata na?

Tsawon zaman majiyyaci a Indiya zai dogara ne akan nau'in magani da suka samu. Duk da haka, kamar yadda aikin tiyata ya ƙunshi ɓarna akan sassa masu mahimmanci na jiki kamar tsarin jijiya, Brain, Jijiya, da Muscles, ana ba da shawarar marasa lafiya su murmure kafin su yi tafiya. Dole ne su jira makonni biyu bayan tiyata kafin su shiga jirgi.

Idan majiyyaci yana karbar magani don ciwon daji, yana iya buƙatar zama a Indiya ɗan lokaci kaɗan (kimanin watanni biyu zuwa uku).

Waɗanne hanyoyin ilimin jijiya ne ake yin su a mafi kyawun asibitocin aikin jinya na Chennai?

Fusion fuska

Craniotomy

Ventriculostomy

Trepanning

Decompressive craniectomy

Cranioplasty

Pallidotomy

Thalamotomy

Ablation na gaba na ɗan lokaci

Sympathectomy

Tsarin halittar jini

Bilateral cingulotomy

Lobotomy

Endoscopic pectoral excision

Yaya akai-akai ya kamata marasa lafiya su sami kulawar kulawa bayan tiyatar jijiya?

Ya kamata a tsara alƙawari na farko na mako guda bayan tiyata, sannan bayan wata ɗaya, watanni uku masu zuwa, watanni 6, da shekara guda (a daidai tsari).

Me yasa farashin fakitin jiyya ya bambanta a asibitocin jiyya daban-daban a Chennai?

Ana iya haifar da bambancin farashin magani saboda dalilai masu zuwa:

Kudin Likita

Kudaden Ma'aikatan Asibiti

Hayar Dakin Asibiti

Farashin Magungunan da aka yi amfani da su a cikin tiyata

Nau'in Fasahar da ake amfani da shi wajen jiyya

Ayyukan da aka yi amfani da su a wurin likita

Ta yaya marasa lafiya na ƙasashen duniya za su zaɓi mafi kyawun asibitocin jinya a Chennai?

JCI (Hukumar Hadin Gwiwa ta Duniya) kwamitin majalisar likita ne da aka tsara don bincike da tantance ma'auni na ayyukan da ake bayarwa a cibiyoyin kiwon lafiya daban-daban a duniya. Suna nazarin cibiyoyin kulawa da ke ƙarƙashin abubuwan 2000 da ƙarin ma'auni kafin su ba su tambarin amincewa. NABH (Hukumar Takaddun Shaida ta Kasa don Asibiti da Mai ba da kulawa) kwamiti ne mai kama da aminci na marasa lafiya, wanda ke cikin Indiya. Ana ba da shawarar marasa lafiya su zaɓi asibitoci tare da waɗannan takaddun shaida na 2 don tabbatar da cewa sun sami mafi kyawun wuraren jiyya a Chennai ko kowace jiha a duk faɗin Indiya.

Shin manyan asibitocin aikin jinya a Chennai suna ba da ƙarin sabis ga marasa lafiya na duniya?

Asibitocin Chennai neurosurgery suna ba marasa lafiya na duniya kayan aiki masu zuwa:

Mai fassara mai fassara

Bayani na Biyu

Kulawa mai biyo baya (jiyya ta baya)

Ayyukan Telemedicine

Don samun ƙarin sabis, majiyyata yakamata suyi tafiya ta hanyar Medmonks'help.

Don ƙarin bayani game da mafi kyawun asibitocin aikin jinya a Chennai, tuntuɓi Medmonks' tawaga.

Rate Bayanin Wannan Shafi