Mafi kyan kaya likitoci a Indiya

Dr Saurabh Pokhriyal ya yi aiki a Medanta the Medicity, Fortis Vasant Kunj da Asibitin Apollo a baya. A halin yanzu, yana da alaƙa da Manipal Hospitals i   Kara..

Dokta Bejoy Abraham ta kware sosai don kula da rikitattun yanayi na Cututtukan Ciwon daji na mafitsara, Urology na Yara, Gyaran Renal, Dysfunctio   Kara..

Dokta B Shivashankar Sr. Consultant kuma Daraktan Sashen Urology a Asibitin Manipal, Bangalore. MBBS, MS a Gabaɗaya Surgery, M.Ch a cikin Urology da   Kara..

Kwarewa ta musamman na sama da shekaru 45 na aikin tiyata da ƙari da yawa sun sa Dr SN Wadhwa ya zama ƙwararren ƙwararrun lamurra.   Kara..

Dr. Sandeep Guleria a halin yanzu yana da alaƙa a matsayin Babban Likitan Canji tare da Cibiyar dasawa a Asibitocin Indraprastha Apollo, New Delhi. Ya jagoranci tawagar th   Kara..

A halin yanzu Dr. Waheed Zaman yana da alaƙa da Max Super Specialty Hospital, Shalimar Bagh, New Delhi a matsayin babban mai ba da shawara kan ilimin urology da dashen koda.   Kara..

Dr Sanjay Gogoi ya ba da gudummawar ayyukan sa ga manyan asibitoci da yawa kamar Medanta the Medicity, Apollo Gleneagles, FMRI da Apollo Colombo.   Kara..

Dr. Rajesh Ahlawat ya kafa dashen Renal na farko a Duniya. A halin yanzu, yana da alaƙa da Medanta The Medicity, Gurugram a matsayin Shugaban Urologist de   Kara..

Dr. joseph yana da alaƙa da Asibitin Apollo, Greams Road, Chennai a matsayin Babban Mashawarci a sashen Urology. Yana da kyaututtuka da nasarori da yawa da aka yiwa lakabin w   Kara..

Dr Anant Kumar
33 Years
Magungunan Robotic Urology koda

  Dr Anant Kumar shi ne Shugaban Sashen Urology, Renal Transplantation da Robotics & Uro-oncology a Max Super Specialty Hospital, Saket da sp   Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Kwararrun urologist da Nephrologists ƙwararru ne guda biyu waɗanda ke magance cututtukan koda da tiyata ba tare da tiyata ba. Dashen koda wata hanya ce mai rikitarwa wacce ke buƙatar sa hannun kwararru da yawa a cikin gidan wasan kwaikwayo. Kasancewar tiyatar da ke da hatsarin gaske, ya kamata ƙwararren likita ya yi shi. Marasa lafiya na iya samun mafi kyawun likitocin dashen koda a Indiya ta hanyar Medmonks, wanda zai taimaka musu don samun tsare-tsaren jiyya mai araha.

FAQ

1.    Ta yaya zan san wanda ya dace da likita a gare ni? An ba da takardar shaidar hukumar likita? A wane fanni? - "Yaya zan yi nazarin bayanan likita"?

Marasa lafiya na iya amfani da shawarwari masu zuwa don zaɓar mafi kyawun likitan dashen koda a Indiya:

Menene cancantar ƙwararren koda a Indiya? Shin yana da takaddun shaida? Marasa lafiya na iya komawa gidan yanar gizon mu don tantance cancanta da kuma amincewa da wasu sanannun likitocin dashen koda a Indiya. Ana ba da shawarar marasa lafiya don zaɓar likitocin da Majalisar Likita ta Indiya ta tabbatar.

Nawa gwaninta likitan fiɗa yake da shi? Menene rabonsa/ta? Marasa lafiya na iya bincika ta hanyar Medmonks kuma su karanta bayanan aiki na likitoci daban-daban don kwatanta likitocin dashen koda daban-daban a Indiya.  

Shin likitan tiyata yana da wani ƙwarewa? Shin an horar da shi/ta don yin tiyata ta hanyar fasaha ta ci gaba? Wasu fasahohin ci-gaba na iya haƙuri murmurewa da sauri yayin da suke fuskantar ƙarancin illa bayan aikin. Ya kamata marasa lafiya su bincika zaɓuɓɓukan su kuma su sami ra'ayi na biyu kafin su shiga cikin hanya mai rikitarwa. 

Marasa lafiya na iya amfani da masu tacewa a kan gidan yanar gizon mu don kwatanta abubuwan da suka fi dacewa, nasarori da nasarar nasarar likitoci daban-daban don zaɓar mafi kyawun likitan tiyata na koda a Indiya.

2.    Menene banbanci tsakanin likitan urologist da likitan nephrologist?

Dukansu urologists da nephrologists suna mayar da hankali kan magance matsalolin koda. Kwararrun urologist ƙwararru ne waɗanda aka horar da su don magance matsalar tsarin ko tsarin jiki na urinary tract da koda kamar toshewar koda, duwatsu, da kansa. Horon likitan urologist yana ba shi /ta damar yin hanyoyin kiwon lafiya na waje da kuma hadadden tiyata don gyara irin waɗannan yanayi.

Likitocin Nephrologists kwararru ne na kiwon lafiya waɗanda yankin sha'awar ya ta'allaka ne akan magance rashin lafiya ko cutar da ke shafar ayyukan koda kamar ciwon sukari ko cututtukan koda. Ba a horar da likitocin nephrologists don yin tiyata; sun ba da izinin gyarawa ba tare da tiyata ba ko magunguna don waɗannan yanayi.

3.    Menene sha'awa/tsari na musamman da wasu daga cikin waɗannan likitocin suke yi?

Laparoscopic Nephrectomy - aikin tiyata ne da ba a yi masa rauni ba wanda ke saurin juyawa zuwa wata dabara ta al'ada don cire koda mai bayarwa. Ana yin wannan tiyatar ta hanyar yin ƙanƙanta guda uku ko fiye akan bangon ciki na marasa lafiya. Daga baya, ana amfani da kyamara don bincikar koda mai bayarwa da kuma kammala aikin tiyata, wanda ke taimaka masa/ta ya koma aiki da sauri fiye da hanyar gargajiya.

4.    Lokacin zabar likita, ta yaya muke yin alƙawura? Zan iya tuntuɓar ta ta bidiyo kafin in zo?

Marasa lafiya na iya tuntuɓar su Medmonks don taimaka musu yin alƙawarin kiran kiran bidiyo tare da likitan da suka zaɓa, kuma a lokacin za su iya tattauna damuwarsu game da tsarin jiyya sannan su yanke shawarar ko suna son tafiya Indiya don magani ko a'a.

5. Menene ya faru a lokacin shawarwarin likita?

Shawarwari na yau da kullun ya ƙunshi taƙaitaccen tattaunawa tsakanin majiyyaci da likita, wanda ƙila ko ƙila ya ƙunshi gwajin jiki.

Ga 'yan abubuwan da likitanku zai iya tambaya yayin tuntubar ku ta farko:

Takaitaccen zance game da tarihin cutar. Yaushe aka gano ta? Me ya jawo hakan? Menene alamun da aka samu saboda shi?

Nazarin jiki na mai haƙuri

Tattaunawa daki-daki game da duk magunguna, jiyya ko hanyoyin da majiyyaci ya yi amfani da su.

Shawarwari don samun gwajin tantancewa idan an buƙata.

Ƙirƙirar sabon tsarin jiyya.

6. Idan ba na son ra'ayin da likita ya bayar, zan iya samun ra'ayi na biyu?

Medmonks yana da nasa cibiyar sadarwa na masana waɗanda ke taimaka wa marasa lafiya samun cikakken ra'ayi na biyu game da yanayin su, don haka a zahiri, suna ƙarfafa marasa lafiyar su bincika zaɓuɓɓukan magani daban-daban daga ƙungiyar su ko wani ƙwararrun da suka zaɓa, ta hanyar yin alƙawarinsu tare da ƙwararrun koda. a Indiya.

7.    Ta yaya zan ci gaba da tuntuɓar likitana bayan tiyata?

Marasa lafiya za su iya kasancewa tare da likitan dashen koda a Indiya ta amfani da sabis na Medmonks, shirya bidiyo da tattaunawa ta tattaunawa tsakanin su da likitan su bayan sun koma ƙasarsu.

8.    Menene farashin dashen koda a Indiya?

The kudin dashen koda a Indiya na iya kewayo tsakanin USD 9,500 zuwa USD 13,500 dangane da gano majiyyaci. A wasu lokuta, majiyyaci na iya jira kafin ya sami mai bayarwa wanda ya dace da shi, lokacin da suke buƙatar samun dialysis na koda akai-akai don tsira wanda ke kashe kusan dalar Amurka 120 a kowane zama a Indiya.

9.    A ina marasa lafiya za su sami mafi kyawun asibitocin dashen koda a Indiya?

Indiya tana ba da babban taimako na likita ga marasa lafiya na duniya akan farashi mai ma'ana wanda ke jan hankalin su anan kamar maganadisu. Kodayake yawancin asibitoci a Indiya suna da Sashen Nephrology mai kyau, har yanzu muna ba da shawarar marasa lafiya su ɗauki asibitocin da ke cikin jihohi kamar Pune, Delhi, Mumbai, Chennai, Bengaluru da sauransu yayin da suke lissafin mafi kyawun likitocin dashen koda a Indiya kuma marasa lafiya kuma za su kasance. iya samun dama ga abubuwan bukatu da albarkatu da za su ba su damar jin annashuwa a duk tsawon jiyyarsu a Indiya.

10. Me yasa zabar Medmonks?

"Medmonks babban kamfani ne na kula da marasa lafiya wanda ke aiki azaman dandamali na bincike don marasa lafiya na duniya yana ba su damar karɓar wuraren kiwon lafiya masu araha a ƙasashe kamar Indiya. Suna yin shirye-shirye don tafiye-tafiye na marasa lafiya, da magani a Indiya ko wasu ƙasashe 14 dangane da zaɓin su, yana ba marasa lafiya damar mai da hankali kan murmurewa. 

USPs

Kwararrun Asibitoci & Likitoci - Gano wurin mafi kyawun likitan dashen koda a Indiya na iya zama babban kalubale la'akari da cewa marasa lafiya na duniya ba su da wata ma'ana game da mafi kyawun asibitocin dashen koda a Indiya. Medmonks yana jagorantar marasa lafiya zuwa cikakkiyar kofa bisa ga yanayin su ko cutar. Marasa lafiya za su iya amfani da gidan yanar gizon mu don karanta bayanan bayanan aiki da kwatanta asibitoci daban-daban da likitoci da kansu. 

Kayan Aikin Bayan Zuwa Da Zuwa - Muna taimaka wa marasa lafiya yin tikitin jirgin sama, yin alƙawuran likitoci da yin ajiyar otal a Indiya. Muna kuma ba da mafassara kyauta kuma muna yin shirye-shiryen addini don majiyyata don taimaka musu su ji daɗi sosai a wata ƙasa. Marasa lafiya kuma za su iya shiga mu Gudanarwar sabis na abokin ciniki 24*7 ga kowane gaggawa na likita ko na sirri.  

Bayan Komawa - Marasa lafiya za su iya tuntuɓar likitan dashen koda a Indiya ta yin amfani da sabis na tuntuɓar bidiyo na kyauta da aka bayar don ba da damar majinyacin ya sami kulawar bin diddigin.”

Rate Bayanin Wannan Shafi