Mafi kyawun asibitocin zuciya a Bangalore

BR Life - SSNMC Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 44 km

400 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Umesh Nareppa Kara..
Columbia Asia Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 21 km

150 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
BGS Gleneagles Global Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 25 km

500 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Bhaskar BV Kara..
Aster CMI Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 20 km

500 Beds Likitocin 2
Fortis Hospital, Cunningham Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 35 km

150 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore

Kowane mutum na 10 a duniya yana fama da ciwon zuciya. Rashin ko jinkirta jiyya don yanayin zuciya na iya yin mummunan tasiri ga rayuwar mara lafiya wani lokaci yana haifar da mutuwa.

Ci gaba da sabbin abubuwa a kimiyya sun taimaka wajen bullo da sabbin dabaru, magunguna da injuna, wadanda ke da inganci wajen warkarwa ko inganta cututtukan zuciya na yau da kullun kamar kamawar zuciya da gazawa.

Duk da haka, waɗannan sabbin fasahohin galibi suna da tsada sosai, kuma galibin marasa lafiya ba sa samun su saboda tsadar kuɗi a ƙasashe kamar Amurka, Burtaniya da Faransa da sauransu. Wannan shi ne babban dalilin da ya haɓaka yawon shakatawa na likita a Indiya. Marasa lafiya za su iya samun magani a farashi mai araha daga Mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore, Delhi, Mumbai da dai sauransu, wanda ya ƙunshi ƙwararrun ƙwararrun likitocin bugun zuciya a duniya.

Wadannan asibitocin na dauke da sabbin na’urorin da ake amfani da su a duniya wajen maganin ciwon zuciya tun daga dashen zuciya mai sanyaya zuciya zuwa shigar da wasu nau’o’in na’urorin motsa zuciya wadanda aka kera su a matsayin zuciyar mutum.

FAQ

Wanene mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore?

Asibitin Fortis, Bannerghatta Road

Asibitin Fortis, Titin Cunningham

Aster CMI Asibiti

Asibitin HCG

Asibitin Columbia Asia

Asibitin Manipal, Hal Road

Asibitin Apollo

Asibitin Narayana

Asibitin Columbia Asia, Whitefield

Asibitocin Manipal, Whitefield

lura: Wadannan Asibitocin Cardiac a Bangalore suna da albarkatun da ake buƙata da ma'aikata don sadar da mafi kyawun maganin zuciya a Indiya don nau'o'in yanayi na yau da kullum.

Jeka gidan yanar gizon Medmonks don bincika da kwatanta ƙarin asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore.

Shin marasa lafiya za su iya samun kulawar zuciya na yara a waɗannan manyan asibitocin tiyata na zuciya guda 10 a Bangalore?

Ee, waɗannan cibiyoyin kiwon lafiya an san su don isar da manya da kuma jiyya na zuciya na yara, gami da aikin dashen zuciya.

Ana kawo ɗaruruwan jarirai (kuma waɗanda ba su kai shekara ɗaya ba) zuwa Indiya don jinyar cutar Atrial Septal, waɗanda aka warke daga waɗannan. asibitocin zuciya a Bangalore.

Shin akwai wasu takaddun shaida da za su iya taimaka mini in sami mafi kyawun asibitocin tiyata na zuciya a Indiya?

NABH (Hukumar Kula da Asibitoci da Masu Ba da Lafiya ta Ƙasa) ita ce ƙungiyar kiwon lafiya ta Indiya da aka tsara don taimakawa marasa lafiya na duniya da na gida su zaɓi mafi kyawun cibiyoyin kiwon lafiya a ƙasar.

JCI (Hadin gwiwar Hukumar Kasa da Kasa) wata hukumar lafiya ce mai kama da wacce ta sanya tambarin amincewa a asibitocin duniya bayan nazarin kowace cibiyar kiwon lafiya a karkashin 1000 da ma'auni.

Marasa lafiya na iya bincika idan waɗannan ƙungiyoyin sun amince da wurin aikin likitancin da aka zaɓa ko a'a don zaɓar mafi kyawun asibitoci a Bangalore don tiyatar zuciya.

Wanene mafi kyawun likitan zuciya a Bangalore?

Dr Vivek Jawali | Yana aiki a babban asibitin tiyatar zuciya a Bangalore: Fortis, Bannerghatta Road 

An yi sama da 18000 CTPS

An gudanar da hanyar buɗe zuciya ta farko akan mara lafiya a farke a duniya a cikin 2002

Dr George Cherian | Cibiyar Narayana na Kimiyyar zuciya

Dr Rajpal Singh ji | Fortis, Bannerghatta Road

Dr Deepesh Venkatraman | BSG Gleneagles Global Hospital

Don bincika ƙarin likitocin zuciya a Bangalore je zuwa Medmonks.

Me zai faru idan na kasa samun mai ba da gudummawar zuciya daidai a Indiya?

Godiya ga fasahar zamani, a yau marasa lafiya da ke fama da ciwon zuciya waɗanda ba su iya samun zuciyar da ta dace akan lokaci don dashen su na iya ƙara damar rayuwarsu ta rayuwa ta hanyar samun Total Artificial Heart Transplantation (TAH). TAH wata na’ura ce ta fantsama wacce ake sanyawa a cikin zuciyar majiyyaci ta hanyar tiyata wacce aka kera ta don gudanar da dukkan ayyukan zuciyar mutum. 

An san marasa lafiya da ke karɓar TAH don yin rayuwa mai koshin lafiya, tare da kyakkyawar rayuwa mai kyau.

Shin akwai takamaiman ƙa'idodi ga masu ciwon zuciya waɗanda ke balaguro zuwa ƙasashen waje?

Marasa lafiya su yi abubuwa kamar haka kafin su hau jirgi:

Ƙara yawan ruwan ku (wannan na iya haɗawa da ruwan 'ya'yan itace sabo da ruwa)

A guji shan barasa ko maganin kafeyin

Saka safa na matsi

Tuntuɓi likitan ku don tabbatarwa idan yana da lafiya a gare ku don tashi a cikin yanayin zuciyar ku ko don tabbatar da idan cutar ta tsaya.

Sanya abin wuyar alamar kare ko zai fi dacewa da abin wuya na MedicAlert a kowane lokaci

Ɗauki ɗan ƙaramin ƙwayar jini ko heparin mai ƙarancin nauyi

Ka ɗauki duk magungunan da aka wajabta maka yadda ya kamata

Ɗauki bayanan tuntuɓar gaggawa na likitanku, abokan hulɗa da dangi

Shin yana da lafiya a gare ni in yi tafiya a cikin yanayin zuciya?

Ana buƙatar marasa lafiya da su tuntuɓi likitocin su a ƙasarsu, ko zai kasance lafiya a gare su don tafiya cikin yanayin su ko a'a.

Medmonks yana yin duk shirye-shiryen daga ɗaukar jirgin sama zuwa otal ɗin otal don jadawalin alƙawari a asibiti, don haka marasa lafiya basu damu da komai ba.

Har yaushe zan tsaya a asibiti?

Ga mafi yawan cututtukan zuciya za a sa ido sosai ga marasa lafiya na sa'o'i 24 - 48 bayan tiyata a cikin ICU kuma za a ba da shawarar su zauna a asibiti na kwanaki 5 - 7.

Hanyoyin zuciya kuma suna buƙatar kulawa mai yawa bayan tiyata wanda ya haɗa da gyaran jiki, kulawa da gyaran jiki da dai sauransu, wanda zai iya ci gaba har tsawon kwanaki 15 - 20 a cikin ƙasar.

Har yaushe zan jira bayan tiyata na don komawa ƙasata?

Yawancin lokaci, marasa lafiya sun zauna a Indiya na kwanaki 15 zuwa 20 don maganin zuciyar su. Koyaya, majiyyatan da ake yiwa tiyatar dashen zuciya na iya zama sun daɗe sosai dangane da yanayinsu.

Wadanne kudade za a rufe a ƙarƙashin kunshin jiyya na a asibitocin zuciya na Bangalore?

Hayar daki na kwanakin da aka ambata a cikin kunshin

Kudin aikin tiyata

Kudin tiyata

Pharmacy na yau da kullun

Kudin abincin da aka ba marasa lafiya a asibiti a lokacin zamansu

Kudin maganin farfadowa (idan an ambata a cikin kunshin)

Wadanne takardu zan ɗauka don aikin tiyatar zuciyata a Indiya?

Tabbacin Ganewa

Fasfo girman hotuna

Hoton fasfo ɗin ku

Tsohon Rahotannin Likita

Jerin magungunan da aka yi amfani da su ko wanda majiyyaci ya yi amfani da su

Ta yaya zan iya tuntuɓar mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore?

Marasa lafiya iya tuntuɓi Medmonks don nemo mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya na Bangalore da karɓar ƙarin ayyuka kamar:

Shawarar kan layi kyauta kafin zuwa

Taimako tare da jirgin biza, otal da ajiyar asibiti

24*7 Kulawar Abokin Ciniki

Rangwamen Jiyya

Kulawa mai biyo baya bayan tashi

Kuma yafi

Don ƙarin bayani game da mafi kyawun asibitocin tiyatar zuciya a Bangalore jeka Gidan yanar gizon Medmonks.

Rate Bayanin Wannan Shafi