Mafi kyawun asibitocin Orthopedics a Chennai

The Medical Park, Chennai

Chennai, Indiya ku: 15 km

Gida Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Apollo Spectra Hospital, Alwarpet, Chennai

Chennai, Indiya km: ku

19 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Apollo Speciality , Chennai

Chennai, Indiya ku: 16 km

300 Beds Likitocin 1
Dr Mehta's Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 19 km

250 Beds Likitocin 1
Billroth Hospital, Chennai

Chennai, Indiya ku: 17 km

650 Beds Likitocin 2
Sri Ramachandra Medical Centre, Chennai

Chennai, Indiya ku: 15 km

800 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr. Ashok Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Asibitocin Orthopedic a Chennai

Orthopedic surgery is concerned with treating conditions and correcting issues in the system. This system comprises of muscles, bones, joints, tendons. Advancements in technology have helped in introducing more efficient surgical procedures. Traditional procedures that require bigger incisions are now competing with minimally invasive scopic techniques giving quicker recovery times.

Koyaya, farashin waɗannan hanyoyin ci gaba shima ya fi tsada fiye da hanyoyin gargajiya. Don haka, marasa lafiya suna zuwa Indiya don yin aikin tiyatar kashi ba tare da sanya wani ƙarin nauyi akan walat ɗin su ba.

Marasa lafiya na iya gano wurin mafi kyawun asibitocin orthopedic a Chennai ko wasu biranen birni a Indiya kuma ana fuskantar ƙananan hanyoyin lalata ta hanyar amfani da taimakon Medmonks.

FAQ

Ta yaya zan iya samun mafi kyawun Asibitin tiyata na Orthopedic a Chennai?

Marasa lafiya na iya gudanar da bincike mai tacewa akan gidan yanar gizon Medmonks kuma kwatanta cibiyoyin kiwon lafiya dangane da ababen more rayuwa, farashi, baiwa da sauransu, don zaɓar mafi kyawun asibitin kula da kashi a Chennai.

Mafi kyawun asibitocin orthopedic a Chennai sune kamar haka:

1. Apollo Chennai

2. Global Hospital Chennai

3. Fortis malar hospital Chennai

4. Gidan shakatawa na likitanci Chennai

5. Apollo spectra clinic Chennai 

Idan na tuntubi likitan kasusuwa a Indiya, shin gabaɗaya za su ba ni shawarar yin tiyata?

Yawancin yanayin kasusuwa ana iya bi da su ba tare da aikin tiyata ba, ta amfani da nau'ikan jiyya na gyaran jiki da na aiki. Yawanci ana ba da shawarar tiyata don wasu nau'ikan matsalolin orthopedic kuma sau da yawa don yanayin da alamun su ba su ragu ba duk da ƙoƙarin jiyya daban-daban waɗanda ba na tiyata ba na tsawon makonni 6 ko fiye.

Wadanne nau'ikan jiyya ake yi a manyan asibitocin tiyatar kashi a Chennai?

Yawancin masu yawon bude ido na likita suna zuwa Indiya don gudanar da ayyuka masu zuwa:

Hanyoyin Sauya Haɗin gwiwa

Yin aikin tiyata na hadin gwiwa

Ragewa

Fusion Spinal

Fusion Kashi

Ciki Gyaran Kasusuwa

Menene nasarar da aka samu a Asibitin tiyata na Orthopedic na Chennai don maganin maye gurbin haɗin gwiwa?

Ana yin tiyatar maye gurbin haɗin gwiwa don sauƙaƙawa da dawo da motsin haɗin gwiwa wanda ke ba da matsala saboda shekarun majiyyaci da salon rayuwa.

Bayanan likita masu tushe sun nuna cewa jimillar tiyatar gwiwa da maye gurbin hip na iya wucewa har zuwa shekaru 20 a cikin fiye da kashi 90 na marasa lafiya, wanda ke taimakawa wajen inganta yanayin rayuwarsu yana ba su damar jin dadin abubuwan da suka fi so ko na asali ba tare da matsala ba.

An san asibitocin kula da kashi na Chennai don ba da cikakkiyar ƙwarewa ga majiyyatan su. Sun ƙunshi cikakken tsarin maye gurbin haɗin gwiwa daga kimanta yanayin zuwa dawo da mai haƙuri.

Kula a manyan asibitocin tiyatar kashi a Chennai ya haɗa da gwajin hoto, ilimin haƙuri, aiki da duka kula da marasa lafiya. Wadannan cibiyoyin kiwon lafiya kuma suna da ƙwararrun ma'aikatan jinya, don marasa lafiya, waɗanda ke tabbatar da cewa an magance duk batutuwan bayan tiyata da matsalolin marasa lafiya gaba ɗaya.

Har yaushe zan ɗauka don warke gaba ɗaya bayan tiyata na maye gurbin haɗin gwiwa?

Recovery time depends largely on each patient’s condition, overall current health, lifestyle and body type. With proper rest, care, and treatment, patients can recover within a month to return to their work and will be able to perform daily living tasks. The technique used in the surgery can also influence recovery time. Minimally invasive surgeries can help patients heal faster. The duration of hospitalization can also vary because of this ranging from 2 – 3 days for a knee and shoulder replacement to 3 to 5 days post hip replacement surgery.

Shin mafi kyawun asibitocin tiyata na orthopedic a Chennai suna da sashin kashi na wasanni? 

Ana ba da shawarar marasa lafiya su warke gaba ɗaya kafin su shiga kowane nau'in motsa jiki kamar wasanni. Ya kamata su tuntubi likitan su da likitan ilimin likitancin su game da tsammanin su don su iya taimaka musu su kusanci su kamar yadda zai yiwu.

Yin wasa tare da kowane nau'in maye gurbin haɗin gwiwa zai dogara ne akan abubuwa masu yawa waɗanda ke buƙatar haɗin kai tare da likitan fiɗa. Yawancin lokaci, yawancin marasa lafiya dangane da shekarun su suna iya komawa baya ga ayyukan motsa jiki a matakin wasan motsa jiki bayan tiyata, suna jin dadin amfanin motsa jiki da maye gurbin ba tare da fuskantar wani iyakancewa ba.

Me yasa farashin magani ya bambanta a cikin asibitocin kashi daban-daban a Chennai?

Akwai dalilai masu yawa waɗanda ke tasiri farashin magani, wanda ke haifar da bambancin farashi a wata cibiyar kiwon lafiya daban-daban don wannan magani a wuri ɗaya. Wasu daga cikin waɗannan abubuwan sun haɗa da:

Wurin Asibitin Orthopedic (Rural/Birni)

Hayar Dakin Asibiti (bisa nau'in ɗakin da majiyyaci ya zaɓa)

Fasahar da ake samu a cibiyar kiwon lafiya

Kwarewar likitocin tiyata / likitocin da ke aiki a cibiyar, wanda zai iya rinjayar kudaden su

Farashin Na yau da kullun 

Kudin Ƙarin Jiyya (idan an buƙata)

Ƙarin Kulawa

Shin marasa lafiya suna buƙatar kulawa ta biyo baya bayan tiyatar orthopedic?

Marasa lafiya ya kamata su tuntuɓi likitan su bayan tiyata, kamar yadda tsarin orthopedic daban-daban ke buƙata kuma sun haɗa da jagorori daban-daban don kulawa mai zuwa. Yawancin lokaci, likita yakan yi alƙawari ga majiyyatan don lura da ci gaban su da kuma gudanar da gwaje-gwaje akan su don tabbatar da cewa suna da adadin da ya dace na Vitamin D da calcium a jikinsu.

Don ƙarin bayani game da mafi kyawun asibitocin orthopedic a Chennai, tuntuɓi Medmonks' tawaga.

"Karfafawa"

Medmonks Medicare baya bada shawarar likita, ganewar asali ko magani. Ayyukan da bayanan da aka bayar akan www.medmonks.com an yi su ne don dalilai na bayanai kawai kuma ba za su iya maye gurbin shawarwarin ƙwararru ko magani daga likita ba. Yana da abun ciki kuma zai bi ka'idojin doka don kare dukiyarsa.

Rate Bayanin Wannan Shafi