Mafi kyawun Asibitocin Hanta a Mumbai

Apollo Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 31 km

500 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Lilavati Hospital, Mumbai

Mumbai, India ku: 9 km

332 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Fortis Hiranandani Hospital, Mumbai

Mumbai, India km: ku

149 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dokta Vasudev Chowda Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Asibitocin Canjin Hanta a Mumbai

Ciwon hanta hanya ce mai rikitarwa da ke buƙatar aiwatarwa tare da daidaito da kulawa; in ba haka ba yana iya haifar da wasu munanan yanayi. Rashin dashen gabbai kuma na iya haifar da ɓarnawar sashin mai bayarwa. Likitocin fida suna lura da marasa lafiya na tsawon sa'o'i 24 - 48 don nazarin aikin sashin da aka bayar don hana ƙin dasawa. Wannan ya sa ya zama mahimmanci ga marasa lafiya su sami magani daga wani sanannen asibiti wanda ya ƙunshi ƙwararrun likitoci. Kudin aikin dashen hanta a Indiya yana da ƙasa sosai idan aka kwatanta da sauran sasanninta na duniya.

Yawon shakatawa na likitanci yana taimaka wa majiyyaci ceton kuɗi mai yawa daga kasafin jiyya yayin da suke fuskantar wuraren kiwon lafiya na duniya daga kwararru, ƙwararrun likitoci a Mumbai. Kudin dashen hanta da aka tara bayan haɗa duk abubuwan kashe kuɗi, na iya lalata ceton rayuwar majiyyaci. Wannan ne ya sa majiyyata da yawa ke yin balaguro zuwa ƙasashen waje don jinyarsu.

 

FAQ

Wanene mafi kyawun asibitocin dashen hanta a Mumbai?

Asibitin Kokilaben Dhirubhai Ambani

Asibitin Apollo

Fortis Hospital

Asibitin Gleneagles na Duniya 

Asibitin Hills bakwai 

Da sauran su.

Menene yanayin hanta na gama gari waɗanda ake kula da su a mafi kyawun asibitocin kula da hanta a Mumbai?

Cirrhosis - yana cikin mummunan matakin hanta fibrosis, wanda ke faruwa saboda hanta. Su ne babban dalilin lalacewar hanta a cikin manya. 

Cututtukan da ke ƙara haɗarin cirrhosis, wanda majiyyaci na iya buƙatar dashen hanta

• Hepatitis B & Hepatitis C

• Rikicin tsarin rigakafi

Cututtuka - waɗanda ke shafar hanta (ciki har da cutar Wilsons da hemochromatosis)

Cututtukan Bile Duct - yanayin da ke shafar bututun da ke fitar da bile daga hanta (bile duct) kamar primary sclerosing cholangitis, primary biliary cirrhosis da Biliary Atresia.

• Biliary Atresia abu ne na yau da kullun na dashen hanta a cikin yara. A cikin wannan cuta, ko dai an toshe bile duct na majiyyaci, ko kuma ba ya nan. Biliary Atresia za a iya samu ko zama na haihuwa.

• Ciwon daji (Adenoma hanta, ciwon bile duct cancer ko ciwon hanta)

Ina zuwa Mumbai, Indiya don aikin dashen hanta na. Menene abubuwan haɗari da ke tattare da hanya? Shin mafi kyawun asibitocin dashen hanta a Mumbai za su ba ni kulawar da ta dace bayan tiyata?

Dashen hanta yana da manyan abubuwan haɗari guda biyu, waɗanda ke da haɗari sosai don cutar da jikin majiyyaci, alhamdu lillahi suna da wuya.

• Kamuwa da cuta - wanda aka yi a wurin tiyata, zai iya hana jiki warkewa yadda ya kamata, yana haifar da lalacewa ga sabuwar gabobin.

Kin amincewa - A wasu lokuta, jikin majiyyaci na iya ƙin karɓar sabuwar gaɓar, yana haifar da rikice-rikice wanda tsarin garkuwar jikin majiyyaci zai iya fara kai hari ga sabuwar gaba.

Asibitoci masu dashen hanta a Mumbai suna lura da majinyatan su na tsawon sa’o’i 48 bayan an yi musu tiyata a wani rukunin kulawa mai tsanani, kuma suna sanya su ci gaba da zama a asibiti har sai yanayinsu ya inganta don tabbatar da cewa ba su gamu da wata matsala da aka ambata a baya ba. 

Me yasa farashin aikin dashen hanta ya bambanta a asibitoci na musamman na hanta a Mumbai?

Abubuwan da zasu iya shafar farashin hanya sun haɗa da abubuwa masu zuwa:

• Yawan Anesthesia da ake amfani da shi don tiyata

• Gwajin gwaje-gwaje

• Kudaden likitoci daban-daban

• Wurin cibiyar kiwon lafiya wanda zai iya shafar farashin kuɗi

• Abubuwan da aka kashe yayin lokacin dawowa

• Farashin kayan aikin tiyata da magunguna masu tallafi

• Kudin jiyya na jiki

• Kuɗin likitan fiɗa

Wanene zai iya zama mai ba da gudummawar dashen hanta? Zan iya samun mai bayarwa a Indiya? Asibitin dashen hanta a Mumbai zai taimake ni in sami mai bayarwa?

Duk wanda ya faɗo ƙarƙashin wannan nau'in na iya ba da gudummawar hanta:

• Yana son ba da gudummawar gabobinsu

• Ya haura shekaru 18

• Yana da nau'in jini mai jituwa da girman hanta

• Yana da lafiya kuma ba shi da wata cuta mai tsanani kamar cututtukan zuciya, ciwon daji, ko cututtukan hanta.

lura: Dole ne 'yan ƙasa na duniya su kawo mai ba da gudummawa da ya dace da su don tsarin wanda ya kamata ya zama dangi ko aboki (tare da amincewar gwamnati). 
asibitocin kula da hanta Mumbai Tabbas za su taimaka wa majinyata masu bukata su sami mai ba da gudummawa, suna ƙara sunansu akan jerin jiran dashen gabobi. 

Menene majiyyaci zai yi tsammani bayan tiyatar dashen hanta?

Lokacin bayan tiyata bayan dashen hanta yana da wahala ga mai haƙuri ya warke. Tawagar likitoci da likitocin da suka yi dashen za su sa ido sosai kan majiyyaci. Yayin da yanayin su zai fara daidaitawa, za a koya wa marasa lafiya da masu kula da su game da magunguna, na yau da kullum, abinci, da sauran batutuwa. Yawancin marasa lafiya ana sallama daga asibitoci tsakanin kwanaki 7 zuwa 12 kuma za su iya komawa aikinsu da zarar likitansu ya ga haka. 
Mai haƙuri yana karɓar magani daga babban asibitin dashen hanta na iya tsammanin samun kulawa bayan tiyata. 

Ta yaya mutum zai san cewa kuna ba shi shawarar mafi kyawun asibitocin kula da hanta a Mumbai akan gidan yanar gizonku?

 Medmonks mai shiga tsakani ne, wanda ke haɗa marasa lafiya zuwa asibitoci bisa ga cututtukan su akan hanyar sadarwa ta duniya, ba su ba da wani dalili na fifiko ko nuna son kai ga kowane takamaiman. likitan dashen hanta a jerin.    

Ta yaya kwarewar likitan fiɗa ke shafar nasarar dashen gabobin jiki?

Kwarewa tana taka muhimmiyar rawa wajen tabbatar da ƙimar nasarar tsarin. Likitan fiɗa wanda ya saba da aikin tiyata zai iya fahimta kuma ya ƙayyade matsalolin da yawa. 

Shin magunguna na tsawon rayuwa sun zama dole bayan dashen hanta?

Ee, amma ana rage allurai da adadin waɗannan magunguna tare da wucewar lokaci. Yawancin marasa lafiya yawanci ana saka ƙananan allurai waɗanda suka haɗa da magunguna 1 ko 2 a rana har tsawon shekara guda bayan aikin dashen hanta, wanda ya sauko zuwa magani ɗaya bayan shekaru 2-4 na rayuwa.

Wannan shi ne karo na farko da na zo Indiya; Na damu idan otal da asibitoci a Mumbai za su kasance masu tsafta ko a'a? Hakanan, shin zan zama mai saurin kamuwa da cututtuka bayan maganin hanta na?

Hoton Indiya a cikin kafofin watsa labaru a yammacin duniya na iya sa mai haƙuri ya damu game da tsabta da tsabta. Don haka, muna ba da shawarar marasa lafiya su je Medmonks' gidan yanar gizon ku duba hoton asibitocin kafin ku zaɓi ɗaya don maganin su. Kamar kowace cibiyar kiwon lafiya, asibitocin kula da hanta na Mumbai ana tsaftace su kuma ana tsabtace su kowace rana.

Zuwa ga tambayar ku ta biyu, wannan kuskure ne da aka saba yi game da dashen hanta. Idan an yi aikin tiyata yadda ya kamata, ba za a sami haɗarin kamuwa da cuta ba da zarar an warke wurin tiyata. Koyaya, yakamata su kasance cikin taka tsantsan tare da ɗaukar matakan kariya don guje wa kamuwa da cuta kamar yadda za su kasance a cikin yanayi na gaba ɗaya. 

Don ƙarin bayani game da mafi kyawun asibitocin dashen hanta a Mumbai, marasa lafiya na iya tuntuɓi Medmonks' tawaga.

Rate Bayanin Wannan Shafi