Mafi kyawun asibitocin hakori a Bangalore

Apollo Hospitals, Bannerghatta Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 44 km

250 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Fortis Hospital, Bannerghatta Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 33 km

400 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
BR Life - SSNMC Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 44 km

400 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Geethanjali KG Kara..
Columbia Asia Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 21 km

150 Beds Likitocin 1
BGS Gleneagles Global Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 25 km

500 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Manipal Hospital, Whitefield, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 38 km

280 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Aster CMI Hospital, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 20 km

500 Beds Likitocin 1
Narayana Multispeciality Hospital, Whitefield, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 37 km

Gida Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..
Fortis Hospital, Cunningham Road, Bangalore

Bangalore, Indiya ku: 35 km

150 Beds Likitocin 0
Manyan Likitoci: Kara..

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Mafi kyawun asibitocin hakori a Bangalore

Maganin hakori ya zama muhimmin sashi na kasuwar kiwon lafiya. A yau, mutane suna da hankali sosai game da murmushinsu kuma suna so su gai da mutane da cikakkiyar saitin hakora. Kasuwar gyaran hakori a duniya na karuwa, har ma fiye da aikin tiyatar kwaskwarima, saboda sauki da samun saukin hanyoyin. Koyaya, kamar ƙarin magani na kwaskwarima, hanyoyin haƙori ba a rufe su ƙarƙashin da'awar inshora, yana mai da su tsada sosai don iyawa.

Don haka, masu yawon shakatawa na likita sun fi son zuwa ƙasashen waje da samun magani mai araha yayin da suke jin daɗin ɗan hutu. Marasa lafiya za su iya samun Mafi kyawun asibitocin hakori a Bangalore da kuma karɓar wuraren kiwon lafiya daga ƙwararrun likitan haƙori da aka horar da su, waɗanda za su iya taimaka musu cimma cikakkiyar murmushi.

FAQ

Wadanne ne mafi kyawun asibitocin Kula da Hakora a Bangalore?

Asibitin Fortis, Titin Cunningham

Asibitin Fortis, Bannerghatta Road

Aster CMI Asibiti

Asibitin Columbia Asia

Asibitin HCG

Asibitin Manipal, Hal Road

Asibitin Narayana

Asibitin Apollo

Asibitin Columbia Asia, Whitefield

Asibitocin Manipal, Whitefield

Wadanne matsalolin hakori ne aka fi samun su a mafi kyawun asibitocin hakori a Bangalore?

Halitosis

Yanayin da ke haifar da warin baki mai tsanani

Mutane na iya samun warin baki mai dorewa saboda bushewar baki, shan taba ko ragowar abinci a cikin baki. Wannan alama ce ta halitosis wanda yakamata a duba shi nan da nan.

Ƙunƙarar gina jiki ko kamuwa da cuta a cikin baki

Don cire wannan ginanniyar likitan haƙori yana amfani da ƙaramin ma'auni wanda aka ƙera don tsaftace kowane plaque ko tartar tsakanin haƙora. Yawancin lokaci, bayan aikin, likitocin hakora sun ba da shawarar mara lafiya don amfani da takamaiman nau'in man goge baki wanda ke hana wannan matsala sake bayyana.

Jinin Danko

Ya kamata majiyyaci ya ziyarci likitan haƙora idan sun sami zubar da jini a cikin gumi yayin da suke shafa ko goge. Alamar haƙori da ke ƙarƙashin ƙumburi yana haifar da ruɓar haƙori da sauran nau'ikan cututtukan ƙumburi waɗanda ke sa kyallen jikin su yi laushi, yana sa su zubar da jini a ƙarƙashin matsi na goga. Har ila yau, zubar da jini na danko na iya haifar da asarar hakori.

Kumbura, ja, ko danko mai taushi

Gingivitis (cutar gumi) yana haifar da alamomi masu zuwa idan ba a kula da su ba. Bai kamata majiyyaci ya jinkirta jiyya ba idan ya lura da warin baki, saƙon haƙori ko ƙumburi.

Matakan Rigakafi: Mummunan halaye

Lafiyar baka na mutum na iya yin tasiri mara kyau idan suna da ɗayan halaye masu zuwa:

• Cizon Farce

• Tauna kankara

• Nika Hakora

•    Shan taba

• Clenching muƙamuƙi

Maganin hakori da aka yi a Bangalore

Teeth Whitening

Ciwon maganganu

Kamuwa da Baki

Tushen Canal

Zuba Haƙori

Sarauta

Da dai sauransu.

Wadanne takardu zan ɗauka yayin tafiya ƙasar waje don neman magani?

Ya kamata marasa lafiya su ɗauki abubuwa masu zuwa, saboda ana iya buƙatar wasu daga cikinsu don ƙirƙirar shirin ku:

Tabbacin Shaidar Mara lafiya (ID na Jiha, Lasisin Tuki, ko ID na soja)

Hoton Fasfo

Bayanin Shari'ar Mara lafiya

Katin inshora na hakori (kawai idan an zartar)

Siffofin Tarihin Lafiya na Mara lafiya

Form Izinin Mara lafiya

Shin kudin jiyyata a asibitocin kula da hakora na Bangalore za a rufe ƙarƙashin Inshora ta?

A'a, kamfanonin inshora ba sa biyan kuɗin gyaran haƙori na kwaskwarima. Koyaya, idan kuna fuskantar kowane nau'in yanayin baka kamar kamuwa da cuta ko ciwon daji, zaku iya tuntuɓar kamfanin ku don ƙarin bayani.

Mene ne Laser Dentistry? Ana samun wannan fasaha a manyan asibitocin hakori a Bangalore?

Kamar yadda sunan ya nuna, Laser hakori ne high-intensity biams wanda aka mayar da hankali a kan kananan yankunan don sadar da daidaito. Ana amfani da Laser na hakori gabaɗaya don aiwatar da matakai akan kyallen da ke cikin baki.

Ana iya amfani da shi don aiwatar da hanyoyi marasa raɗaɗi iri-iri a cikin ɗan gajeren lokaci yayin haifar da ƙarancin rauni a haƙoran marasa lafiya ko jijiyoyi na baka. Duk asibitocin hakori a Bangalore suna yin ayyukan tiyatar Laser.

Wasu fa'idodi na Laser Dental akan hanyoyin gargajiya sun haɗa da:

Babu ƙarami ko ƙarami da asarar jini kaɗan

Warkar da sauri bayan hanya

Ƙananan rashin jin daɗi bayan tiyata

Dabarar tana da tasiri sosai wajen yin rigakafi da sarrafa cututtukan gyambo da kuma gyarawa da cire kyallen jikin da suka wuce gona da iri don sanya haƙoran mara lafiya su zama masu daɗi.

Sau nawa nake buƙatar samun kulawa bayan tiyata ko magani na hakori?

Asibitocin kula da hakora na Bangalore suna ba marasa lafiya shawarar su je a duba lafiyarsu na gaba ɗaya aƙalla sau ɗaya a kowane watanni 6.

Sharuɗɗa don kulawa da biyo baya zasu bambanta bisa ga jiyya daban-daban. Alal misali, ana kiran marasa lafiya bayan kwanaki 2 - 3 don biyo baya bayan cirewar hakori, wata 1 bayan aikin tiyata na tushen canal, watanni 2 bayan shan magani na orthodontic, da watanni 4 bayan samun hakoran hakora.

The likitan hakori zai shawarci majiyyaci game da ainihin kulawa da bibiya bisa tsarin da suka sha da kuma tsaftar baki.

Shin dole ne in ziyarci asibitin hakori akai-akai bayan maganin haƙori na?

Ziyarar a asibitin hakori akai-akai zai iya taimaka wa majiyyaci wajen hana manyan cututtuka na baka ko yanayin da zai iya haifar da lalacewar hakori. Duban hakori na yau da kullun na iya taimakawa cikin:

• Hana rubewar hakori

• Hana cutar periodontal (gum) wanda zai iya haifar da asarar kashi ko hakora

Hana warin baki - ta hanyar goge baki akai-akai, goge goge, da ziyartar likitan hakori, hana ƙwayoyin cuta ko plaque daga haɓakawa da haifar da warin baki.

• Yana haɓaka murmushi mara lafiya, yana sa su zama masu dogaro da kansu

• kiyaye hakora fari, kare su daga tabon abinci.

• Ƙarfafa haƙora ta yadda za ku iya yin murmushi tare da farin lu'u-lu'u.

Har yaushe ake ɗaukar hanyoyin haƙori?

Lokacin da ake buƙata don aikin haƙori daban-daban ya bambanta. Yawancin hanyoyin gyaran hakori na kwaskwarima yawanci suna cika cikin alƙawura 2-3, ban da alƙawarin farko. Kowane alƙawari gabaɗaya yana ɗaukar mintuna 30-60. Idan majiyyaci yana karɓar hanyar orthodontic, jiyya na iya ɗaukar kusan watanni 12-15 don kammalawa.

Kwararren likitan hakori zai sanar da majiyyaci game da tsawon lokacin jiyya kafin su isa Indiya don su zo cikin shiri. Bugu da ari, a lokacin ganawa ta farko, shi / ta kuma iya tattauna hanyoyin magance daban-daban, dangane da abin da tsawon lokacin zama zai iya canzawa daidai.

Kwanaki nawa zan zauna a Bangalore don maganin haƙori na?

Tsawon lokacin zama a Indiya zai dogara ne akan tsarin da mai haƙuri ke ciki. Yawanci, yawancin hanyoyin gyaran hakora, kamar fatar hakora, rawani, da sauransu, ana yin su a cikin kwana ɗaya. Amma ga yanayi kamar ciwon daji na baki da kuma kamuwa da ciwon danko, mai haƙuri na iya zama a ƙasar fiye da kwanaki 30 dangane da yanayin da suke ciki a yanzu.

Don ƙarin bayani game da mafi kyawun asibitocin hakori a Bangalore, tuntuɓi Medmonks' tawaga.

Rate Bayanin Wannan Shafi