Mafi kyawun asibitocin Cancer a Delhi

Metro Hospital, Noida, Delhi-NCR

Delhi-NCR, Indiya ku: 33 km

110 Beds Likitocin 2
Sir Ganga Ram Hospital, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 18 km

675 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Manorama Bhargava Kara..
Medeor Hospital, Qutub, Delhi

Delhi-NCR, Indiya ku: 10 km

300 Beds Likitocin 1
Manyan Likitoci: Dr Ashutosh Mishra Kara..
Artemis Hospital, Delhi - NCR

Delhi-NCR, Indiya ku: 15 km

400 Beds Likitocin 2

Ban san ta ina zan fara ba?

  • Yi magana da likitan mu na gida
  • Samu amsa a cikin mintuna 5

Success Stories

33 Years old Mozambique Patient undergoes CTVS procedure in India

Majinyacin Mozambik mai shekaru 33 yana fuskantar tsarin CTVS a Indiya

Kara karantawa
UAE Patient Underwent Successful Knee Replacement Surgery in India

An Yi Nasarar Majinyacin Majinyacin Ƙasar UAE a Indiya

Kara karantawa
Shehnoza from Tashkent, Uzbekistan undergoes B/L Knee Replacement in India

Shehnoza daga Tashkent, Uzbekistan ya yi maye gurbin B/L Knee a Indiya

Kara karantawa

description

Mafi kyawun Asibitin Cancer A Delhi

Ciwon daji wani yanayi ne na likita wanda jikin majiyyaci ke canzawa kuma ya fara girma da yawa. Yayin da cutar ke ci gaba, alamunta sun zama masu tayar da hankali kuma suna fara tafiya suna kai hari ga sauran sassan jiki. Akwai nau'ikan ciwon daji fiye da 200, waɗanda zasu iya tasowa a kowane sashe na jikin majiyyaci.

Maganin ciwon daji na iya shimfiɗa tsawon kwanaki, makonni, watanni waɗanda zasu iya ƙara har zuwa lissafin tsada. Yawan tsadar kiwon lafiya shi ne babban dalilin da ya sa mutanen ketare ke jinkirta jinyar su, wanda ke sanya su cikin haɗari mafi girma.

Wani lokaci kuma ana jinkirin jinkiri saboda ƙarancin fasaha da albarkatu a ƙasashe kamar Kenya, Uzbekistan, Bangladesh, Habasha, Saudiyya da dai sauransu.

Don haka, marasa lafiya na duniya suna zuwa Indiya don neman ingantaccen magani akan farashi mai araha. Delhi kasancewar babban birni na ƙasar yana da wasu manyan cibiyoyin kiwon lafiya waɗanda ke jan hankalin mafi yawan waɗannan marasa lafiya. Indiya kuma ta ƙunshi wasu mafi kyawun asibitocin cutar kansa a Delhi.

FAQ

Me yasa zabar Asibitocin Cancer a Delhi?

Medmonks yana da hanyar sadarwa na wasu daga cikin mafi kyawun asibitocin kula da cutar kansa a Indiya. Kamfanin yawon shakatawa na likitanci yana tabbatar da nazarin kowace cibiyar kiwon lafiya da suke haɗin gwiwa bisa ga ma'auni da yawa, waɗanda suka haɗa da abubuwa kamar kayayyakin more rayuwa, ma'aikatan asibiti, fasaha, ƙwarewa da sauransu.  da ake samu a cibiyar kiwon lafiya. 

The Manyan Asibitocin Cancer A Delhi Haɗe da hanyar sadarwar mu tana ba da keɓaɓɓen magani na kansa ga marasa lafiya ta amfani da fasaha mai mahimmanci kuma suna ba da kulawa mara misaltuwa. Bayan bayar da ingantaccen magani, ma'aikatan waɗannan cibiyoyin kiwon lafiya sun fahimci yanayin mutuntaka da cutar kuma suna kula da marasa lafiya da matuƙar himma da kulawa.

Cibiyoyin kiwon lafiya suna ba da cikakkiyar kulawar ciwon daji ta amfani da fasaha na zamani a cikin dukkan kogunan maganin cutar sankara - tiyata, Likita, da Oncology Radiation.

Wannan jeri ne na jiyya da ake samu a mafi kyawun asibitocin ciwon daji a Delhi da sauran Manyan Birni a Indiya:

Gamma Knife

CyberKnife

Novalis

Fasahar Rapid Arc Radiation

Proton Beam Far

Radiotherapy na Stereotactic

Stereotactic Radiosurgery

IGRT

IMRT

Mai Saurin Hannun Hannu

Maganin Radiation na Beam na waje

Matsakaicin Maɗaukaki (HDR) Brachytherapy

Farkon Radiation Mai Girma Mai Girma Uku

Yin Taimakon Taimakon Robot

Daidaici magani

immunotherapy

Hormone far

Radiology interventional

Hyperthermic intraperitoneal chemotherapy

Intraoperative radiation far

Yana iya zama ta jiki, tunani da kuɗi ga marasa lafiya waɗanda ke balaguro zuwa ƙasashen waje yayin da suke fama da mummunar cuta kamar ciwon daji. Amma kwadayin murmurewa da labaran nasara marasa iyaka da likitocin Indiya suka kirkira suna karfafa musu gwiwa don karbar magani daga asibitin ciwon daji a Indiya.

Kiwon lafiya na Medmonks da ƙungiyarsa sun fahimci waɗannan gwagwarmaya na marasa lafiya kuma suna ƙoƙarin yin tafiya kuma su kasance cikin sauƙi kamar yadda zai yiwu.

Asibitocin Maganin Ciwon daji A Delhi

Yawancin cibiyoyin kiwon lafiya suna da sashin binciken da aka makala ko cibiyar ciwon daji a Delhi, inda ake gudanar da gwaje-gwaje na yau da kullun don nemo sabbin hanyoyin nemo maganin cutar kansa. Abin baƙin ciki, a halin yanzu, ciwon daji ba shi da magani saboda babban haɗarin sake dawowa da cutar. Ana ce mutum ya warke daga cutar daji ne kawai idan ya samu maganin ya rayu shekaru biyar ko sama da haka ba tare da an gano cutar kansa ba a jikinsa.

Wadanne ma'auni na cancantar Indiya zan nema a Asibitoci?

JCI (Joint Commission International) & NABH (Hukumar Kula da Asibitoci da Masu Ba da Lafiya ta Ƙasa) ana isar da su zuwa cibiyoyin kiwon lafiya a duk faɗin ƙasar waɗanda ke ba da mafi girman matsayin wuraren kiwon lafiya.

Wadanne takardu ya kamata marasa lafiya na duniya su ɗauka yayin tafiya don maganin ciwon daji a Delhi?

  • Bayanan Tuntuɓa - Lasisin Direba/ Kwafin Fasfo/ Tabbacin Mazauna
  • Hotunan Girman Fasfo
  • Bayanin Banki
  • Bayanan iyali da tarihin likitan ku
  • Rahoton Gwaji/X-Rays & An Takaddun Alurar rigakafi (idan an buƙata)

Yadda ake bin mafi kyawun asibitocin kula da cutar kansa a Delhi?

Marasa lafiya na iya gano wurin Mafi kyawun Asibitin Cancer A Delhi ta amfani da gidan yanar gizon Medmonks, da kwatanta likitoci, fasaha da kayan aikin da ake samu a cibiyar kiwon lafiya daban-daban.

Wanene Mafi kyawun Asibitocin Cancer a Delhi?

  • Asibitin Apollo
  • Cibiyar Nazari ta Fortis Memorial
  • Fortis Hospital, Shalimar Bagh
  • Asibitin Jaypee
  • BLK Super Specialty Hospital
  • Max Super Specialty Hospital
  • Asibitin Narayana
  • Asibitin Venkateshwar

Wanene mafi kyawun ƙwararrun masu ciwon daji a Delhi?

Don neman ƙarin ƙwararrun ciwon daji je zuwa gidan yanar gizon Medmonks.

Idan ba na son asibiti fa? Zan iya matsawa zuwa wata cibiyar kiwon lafiya ta daban?

Maganin ciwon daji sau da yawa yana shimfiɗa tsawon lokaci mai tsawo, kuma Medmonks sun fahimci cewa a wasu lokuta mai haƙuri na iya jin rashin gamsuwa da zabi na farko. A cikin irin wannan yanayi, ƙungiyarmu ta sami asibiti mai irin wannan matsayi ga majiyyaci kuma a taimaka musu su koma can.

Me yasa farashin maganin ciwon daji ke da araha a Indiya? Shin saboda ƙarancin mizanin kiwon lafiya ne?

Kayan aikin likita da aka kawo a asibitocin ciwon daji a Delhi sun yi daidai da cibiyoyin kiwon lafiya na duniya. Farashin magani yana da araha saboda ingantaccen canjin canjin kuɗi da kuma ƙarancin HR da farashin aiki a Indiya.

Ina da ciwon daji na mataki uku, Shin yana da lafiya in yi tafiya?

Indiya tana karɓar marasa lafiya da yawa na mataki na uku da kansa na huɗu. Za a ƙayyade lafiyar majiyyaci don yin balaguro bisa la'akari da lafiyarsu, irin ciwon daji da suke da shi da kuma alamun da suke fuskanta. Muna ba da shawarar marasa lafiya su tuntuɓi likitan su a ƙasarsu, ko yana da kyau su hau jirgi ko a'a.

Menene madaidaicin lokacin da ake buƙata don maganin ciwon daji a Indiya?

Ya danganta da nau'i, mataki, da tsarin jiyya da ake amfani da su don magance cutar kansa, tsawon zaman da kowane majiyyaci ke buƙata don karɓar chemotherapy/CyberKnife/Radiation/Immunotherapy da dai sauransu na iya bambanta. Yawancin lokaci, yawancin marasa lafiya na carcinoma dole ne su zauna a Indiya na kwanaki 30 zuwa 60.

Ka tafi zuwa ga Medmonks yanar gizo da kwatanta mafi kyawun asibitocin ciwon daji a Indiya, don yin zaɓin da ya dace.

Rate Bayanin Wannan Shafi